Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpendazoe kunguruma Shinyanga Mjini!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JACADUOGO2., Jul 31, 2011.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa Kamanda Fred Mpendazoe, leo kuanzia saa 10 jioni atanguruma Shy town. Atazungumzia juu ya mustakabali wa taifa na mambo mengine mengi!
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haya kazana kutujuza kitakacho jili
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mpendazoe ni raia wakawaida tu kama wewe. Ni mstakabali gani wa taifa anaoweza kutoa? pumba zingine bana. non sense thread.
     
  4. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    leo nilifungua thread kuandika chadema imewanyima pesa za kesi mpendazoe na wapiganaji wengine wa chadema ili waendeshe kesi za uchaguzi.

    kesi nyingi zinakufa kwasababu hakuna pesa marando hana muda anshinda kuwatetea mafisadi akina jeetu.

    moderator wameizuia kuitoa. kweli nimeanzima kuamini jf ni tawi la chadema.

    waulizeni wagombea akina mpendazoe makao makuu chadema imewachangia kiasi gani.

    kesi karibu zote zinakaribia kufutwa. thread hiyo ina ubaya gani mpaka muzuie kuitoa.
     
  5. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Ckujua dhamira yako awali,now nime recognize ua needs
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa Mpendazoe anaangaika sana jamani kutafuta ubunge kaona akajipange nyumbani shinyanga! Dar es Slaam imekuwa ngumu!
     
  7. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Jeny, CDM does'nt operate on cash basis kama ulivyo wewe na ritz1 (an outlaw child) wa salma.
     
  8. w

    woyowoyo Senior Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpendazoe mbona kaisha kaoza
     
  9. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ndiye umeoza maana bei uako chee unanunulika na uko tayari kwa lolote ali mradi mkono kinywa unatetea uvundo hata aibu hamna
     
  10. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    sasa kesi zifutwe kwasababu mmeshindwa kuchangia milioni chache za kesi. pia wanasema mgombea wenu wa shinyanga alikufa presha baada ya makao makuu kukataa kumchangia pesa.

    kesi zenyewe sio nyingi. toeni pesa wana magwanda wapate haki yao mahakamani.

    mnaweza kulipia magali mabovu ya mbowe na kumlipa slaa mamilioni bila kodi lakini kuwasaidia akina mpendazoe mnashindwa.

    acheni roho mbaya komu wa makao makuu.

    pia mnawatukana akina jeetu. wakati huo huo jasusi marando anawatetea mahakamani. kweli hata pesa ya fisadi nayo tamu.

    moderators acheni kufuta threads kwasababu tu ya chadema. hapo matusi yako wapi mpaka mmeamua kuibeba kapuni thread yabgu.
     
  11. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    kesi yake inakufa dar hana pesa za kulipa. wacha akajaribu kwao. wajanja akina sitta walimwingiza choo cha kike. pole mkaka mpendazoe siku nyingine akili yako changanya na ya kuambiwa.
     
  12. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpendazoe bado kifaa kaka
     
  13. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu, mambo ya kesi yapo mahakamani na ninavyojua ya mpendazoe inaendelea vema sasa kama thread ilikuwa ni uzushi
     
  14. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,097
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    huu umbumbu wako na kutojua miiko na maadili ya sheria usituletee uchuro hapa! Marando anapowatetea wakina Jeetu anatumia kofia yake kama mwanaseria na misingi ya sheria inavyosema yaani hata mwizi anahaki ya kutetewa!
     
  15. j

    join9527 Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thread hiyo ina ubaya gani mpaka muzuie kuitoa.


    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
  16. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    kama na wewe huna moral compass kama huyo jasusi marando huwezi kuona ubaya wake birds of a feather flock together
     
  17. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kesi ya mpendazoe mbona inaendelea na ilipangwa kusikilizwa hoja za awali trh 27 july?
     
  18. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni raia wa kawaida anaweza kuongelea sakata la bahasha ya JAIRO na madhara yake kwa taifa, kama alivyo wakomoa waanzilishi wa CCJ na kifo chake.
     
  19. by default

    by default JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [QUOTEJenifa;2298425]leo nilifungua thread kuandika chadema imewanyima pesa za kesi mpendazoe na wapiganaji wengine wa chadema ili waendeshe kesi za uchaguzi.<br />
    <br />
    kesi nyingi zinakufa kwasababu hakuna pesa marando hana muda anshinda kuwatetea mafisadi akina jeetu.<br />
    <br />
    moderator wameizuia kuitoa. kweli nimeanzima kuamini jf ni tawi la chadema.<br />
    <br />
    waulizeni wagombea akina mpendazoe makao makuu chadema imewachangia kiasi gani.<br />
    <br />
    kesi karibu zote zinakaribia kufutwa. thread hiyo ina ubaya gani mpaka muzuie kuitoa.[/QUOTE]<br />
    <br />we pimbi wa mawazo kama ujaolewa sema basi kama unatafuta bwana! Acha kuropoka kesi ya mpendazoe ipo mahakaman kila mara uwa anatupatia update jinsi inavyoendlea last week alifanya mkutano tabata liwiti 24.07.2011 wanachama wa cdm walikuwa nyoni na uhu ulikuwa mkutano wake wa pili tangu alipopokonywa ushindi na fisadi makongoro.people poweer.
     
Loading...