Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpendazoe fanya harambee utatue kero za wapiga kura

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, May 2, 2012.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Fred,

    Nakushauri uanze maandalizi ya kuchukua jimbo. Kwa kuanzia nakushauri uanze na harambee ya kuweka kifusi/mitaro kwenye barabara ya Barakuda - Vingunguti ambayo imesahaulika na serikali ya CCM.

    Ukiitisha mkutano wa harambee maeneo ya Barakuda wananchi watachangia kuondoa kero ya kuogelea maji machafu kwenye kipande cha barabara hiyo kilichosahaulika ambacho ni muhimu na kinatumiwa na wapiga kura wengi wa Segerea kwenda sehemu mbalimbali za jiji kama short cut.

    Usipoteze muda bali anza kutatua kero za wapiga kura uwe na uhakika wa ushindi 2015
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,012
    Likes Received: 3,834
    Trophy Points: 280
    Mkuu badala kuanza kufanya harambee ya kumchangia kulipa gharama za kesi ya uchaguzi ndio muhimu kwanza.
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Gharama za kesi tayari zilishalipwa
     
  4. k

    kagame Senior Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaonaje ukiamua kuturudishia sehemu ya amana uliyokwisha tuibia umpatie komredi Mpendazoe akalipie hizo gharama za kesi ya uchaguzi?
     
Loading...