Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpendazoe azidi kuwaandama mafisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bujibuji, Nov 15, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,113
    Trophy Points: 280
    MWANACHAMA wa Chadema aliyekuwa akiwania Ubunge katika Jimbo la Segerea, jijini Dar es Salaam, Fred Mpendazoe, amelitabiria taifa kuingia katika utumwa kama kikundi cha watu wa chache kitaendelea kuwapangia watu viongozi wa kuwaongoza.

    Mpendazoe ambaye tayari ameshafungua kesi mahakamani kupinga ushindi wa Mbunge wa jimbo hilo, katika uchaguzi wa mwaka huu Dk Makongoro Mahanga wa CCM, aliyasema hayo jana katika mkutano wa wa kuwashukuru wakazi wa jimbo hilo kwa kukiunga mkono chama chake katika uchaguzi.


    "Kama watu wachache wanakaa na kuwaamulia watu nani awe diwani wao, mbunge, rais na hata Spika bila ridhaa ya wananchi, taifa linaelekea kubaya na huo ni utumwa,"alisema Mpendazoe.


    Katika mkutano huo, Mpendazoe aliwataka Watanzania kuunganisha nguvu zao katika kudai haki kwa kuwa ndio msingi wa maendeleo.


    Alisema bila haki, hakuna maendeleo yanayoweza kupatikana na kwamba vitendo vya ukiukwaji wa haki za msingi za bidanamu, unaofanywa na watu wachache unalitia aibu tauifa nzima.

    "Nidhahiri kuwa hali ilipofikia Watanzani wanataka mabadiliko na hiyo ndiyo sababu wamekuwa wakiunga mkono Chadema,naviomba vyombo vya dola, polisi, Usalama wa Taifa na wapenda maendeleo, kuunganisha nguvu zao katika kutetea haki, ili kuleta maendeleo ya kweli katika taifa,"alisema Mpendazoe.

    Alisema kamwe taifa haliwezi kuendelea kama viongozi wake, wataendelea kuwekwa na kikundi cha watu wa chache mafisadi na kusisitiza kuwa katika msingi huo, demokrasia ya kweli hapa itakoma kwa kuwa maamuzi yatafanywa ili kulinda maslahi ya watu wenye fedha.


    Akizungumza kesi iliyoko mahakamani ya kupinga matokea alisema tayari wanachama wake wameshatoa mchango wa Sh5 milioni, kugharimia uendeshaji na kuwataka wanachi kuchangia ili kuhakikisha haki inapatikana.
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    wapi CCJ ????
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We gonna fight to the last drop of blood !!!!!
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CCJ ilikufa, sasa yuko chadema,Fred Mpendazoe ni mpiganani. Kmuka mfungwa hachagui jela
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red!mkuu
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Kiukweli tunahitaji utashi kutoka ccm apatikane mtu anayeitaji Tanganyika!!ilikuikomboa Tanzania!vinginevyo tutakuwa watumwa wawachache walipo kwenye madaraka!kwani tunaona hata vyama vya upinzani kuna ufisadi hapotutegemee nini??kama sikurudishana nyuma!!??
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,113
    Trophy Points: 280
    Kila mtu aliye safi ajifanyie screening kama kweli ana nia ya dhati ya kulifikisha taifa letu kwenye ngazi nyingine ya kimaendeleo.

    Maneno mazuri na matendo ya hovyo vitaturudisha nyuma daima
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kauli mbiu ni ile ile!Hakuna kulala mbaka kieleweke!!
     
  9. d

    dotto JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    maana yake nini? eleweka.
     
Loading...