Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpendazoe atupwa nje kura za Wagombea Ubunge CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by RRONDO, Aug 1, 2010.

  1. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,625
    Likes Received: 5,527
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG].


    1.Wajumbe
    2.Rachel Mashishanga
    3.Freddy Mpendazoe.

    Aliyekuwa Mbunge wa Kishapu CCM na baadae kukihama chama hicho na kuhamia Chama mfu CCJ na kuhama tena CCJ kwenda CHADEMA, Freddy Mpendazoe leo hii amebwagwa vibaya katika kura za maoni kuomba ridhaa ya wajumbe ya kugombea ubunge jimbo la Segerea.Katika uchaguzi uliofanyika ukumbi wa baa ya Seper Karatu Ukonga na kukamilika jioni hii Mpendazoe ameangushwa vibaya na Mwanamama Rachel Mashishanga kwa zaidi ya kura 20, Rachel Mashishanga amepata kura 48, ikiwa Fred Mpendazoe akiambulia kura 28 tu. Kwa matokeo hayo Rachel Mashishanga ndiye Mgombea ubunge jimbo la Segerea jijini Dar es Salaam kwa Tiketi ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)

    kwa hisani ya:MJENGWA BLOG.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    i was expecting that ...............nothing suprising there.
     
  3. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :behindsofa:kwani ilikuwaje hakurudi kwenye jimbo lake? Au chama hakipo huko?
     
  4. A

    Audax JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    atulize akili kwanza-katiba ya chadema yenyewe hajaielewa
     
  5. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,625
    Likes Received: 5,527
    Trophy Points: 280
    huyu mama RACHEL MASHISHANGA ni nani?naomba wanaomfahamu wanipe wasifu wake kidogo...........
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    si aende kulitetea jimbo la kishapu kule kama alishinda kwa njia safi na kawatumikia vizuri mwanzo? sidhani kama wananchi kule watamtosa kwa vile anagombea kwa ticket ya chadema.


    kama alishinda kishapu kwa njia chafu basi labda ndio maana kakimbia kwani ushindi wa njia chafu unatumiwa na chama kimoja tu.
     
  7. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    tatizo leo ndo ilikuwa siku ya nominations within the party yaani Chadema na CCM! sasa kama alibugi step namna hii sidhani kama anaweza rudi Kishapu! cha kufanya asubiri tu nathani ana umuhimu mkubwa wa kurudi Bungeni hata kama through party nomination! Pole sana mkuu tupo pamoja
     
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Daah, wengi watamkumbuka Mtikila na sheria ya mgombea binafsi!
     
  9. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    umenena, ila unafikiri ingekuwa rahisi kushinda kama yeye? Watanzania haswa wa jimbo wangeweka imani kweli kwenye hilo?
     
  10. N

    Ngala Senior Member

    #10
    Aug 1, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanzo mbaya sana kwa wapambanaji.ni mwanzo mbaya pia kwa chadema pia natuombe mungu hali hii isiendelee inakera sana
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mpendazoe kajimaliza mwenyewe! Alikosea mahesabu sana pale alipoamua kuihama CCM kwa mbwembwe na kwenda CCJ huku akijua kwamba chama anachokwenda hakina hata usajili. Right angeota aende CHADEMA moja kwa moja si ajabu angekuwa amepata hata akili nzuri juu ya jimbo gani agombee. Lakini bado hajachelewa, sasa hivi afanye kazi ya kumsupport Slaa, naamini CHADEMA watampa nafasi za kuteuliwa kama zipo.
     
  12. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ajali kazini, pole mkuu:shock:
     
  13. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole zake hata hivyo alitanga tanga mno mzee mzima. Yawezekana kalaaniwa na wapiga kura wake.
     
  14. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    1.Wajumbe
    2.Rachel Mashishanga
    3.Freddy Mpendazoe.



    [​IMG]Aliyekuwa Mbunge wa Kishapu CCM na baadae kukihama chama hicho na kuhamia Chama mfu CCJ na kuhama tena CCJ kwenda CHADEMA, Freddy Mpendazoe leo hii amebwagwa vibaya katika kura za maoni kuomba ridhaa ya wajumbe ya kugombea ubunge jimbo la Segerea.Katika uchaguzi uliofanyika ukumbi wa baa ya Seper Karatu Ukonga na kukamilika jioni hii Mpendazoe ameangushwa vibaya na Mwanamama Rachel Mashishanga kwa zaidi ya kura 20, Rachel Mashishanga amepata kura 48, ikiwa Fred Mpendazoe akiambulia kura 28 tu. Kwa matokeo hayo Rachel Mashishanga ndiye Mgombea ubunge jimbo la Segerea jijini Dar es Salaam kwa Tiketi ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)

    Aliyekuwa Mbunge wa Kishapu CCM na baadae kukihama chama hicho na kuhamia Chama mfu CCJ na kuhama tena CCJ kwenda CHADEMA, Freddy Mpendazoe leo hii amebwagwa vibaya katika kura za maoni kuomba ridhaa ya wajumbe ya kugombea ubunge jimbo la Segerea.Katika uchaguzi uliofanyika ukumbi wa baa ya Seper Karatu Ukonga na kukamilika jioni hii Mpendazoe ameangushwa vibaya na Mwanamama Rachel Mashishanga kwa zaidi ya kura 20, Rachel Mashishanga amepata kura 48, ikiwa Fred Mpendazoe akiambulia kura 28 tu. Kwa matokeo hayo Rachel Mashishanga ndiye Mgombea ubunge jimbo la Segerea jijini Dar es Salaam kwa Tiketi ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)

    Source: Mjengwa blog
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,482
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Wewe una akili timamu kweli yaani kushindwa kwa Mpendazoe na mwanachama wa Chadema ni mwanzo mbaya wa chadema kivipi au zako zimetune upande mmoja, au hujui maana ya kura za maoni umevamia jukwaa si lako hili.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Karuka nini kakanyaga nini??????????
     
  17. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #17
    Aug 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Nilishangaa sana kwa Mpendazoe kukimbia jimbo alilokuwa akiwakilisha, ndipo nikagundua kuwa huenda alikuwa na walakini fulani katika ushindi uliompeleka bungeni, na uwakilishi wake katika kipindi hicho alichokuwa bungeni. Inawezekana kabisa kuwa ushindi uliompeleka bungeni ulikuwa wa kuiba kwa kutumia vyombo vya CCM na hivyo asingeweza kuupata ushindi huo tena baada ya kukosana na vyombo hivyo vya CCM. Kuamua kugombea Dar ambapo CHADEMA ilikuwa na watu wake wa siku nyingi ilikuwa ni kutoona mambo kwa kina, at least angetafuta jimbo ambalo CHADEMA haikuwa na wawakilishi wa kutosha; huyu dada Mashishanga ni wa siku nyingi sana ndani ya CHADEMA, na amekuwa mwenyeji wa huko Segerea kwa siku nyingi ambako alikuwa kiongozi wa tawi mojawapo la CHADEMA.

    Hata hivyo sijui strengths za huyu Rachel Mashishanga kwani amefanya mtihani wa form four mwaka jana tu na kupata division four:

    RACHEL STEPHEN MASHISHANGA: (pts 27) (Division: IV ) - Subject Scores: CIV-D, HIST-D, GEO-D, KISW-D, ENGL-C, BIO-F, B/MATH-F, COMM-F, B/KEEPING-C,
     
  18. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very sad.
     
  19. T

    Teh Teh Teh Member

    #19
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rachal Mashishanga ni mtoto wa Mzee Steven Mashishanga. Nadhani CHADEMA wametupa kete yao vibaya sana; kwani Rachel hajulikani, hayuko vocal kisiasa kiasi cha kumshinda Mpendazoe. hayuko well kiuchumi kumshinda Mpendazoe. Hana umaarufu kumshinda Mpendazoe. Nasikitika sana, kwani Rachel anagombea Ubunge siyo kushinda Jimbo bali kupata fursa ya kupeta viti maalum.

    Nadhani Kamati Kuu ya CHADEMA imwombe Rache ampishe Mpendazoe.
    Tusubirini.
     
  20. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nilishawahi kusema kuwa Chadema iko makini ina watu makini kuanzia majimboni hadi taifa, hawachagui mtu kwa vile tu katoka chama tawala. Kuna watu walianza kusema Mpendazoe na Marando wametumwa kuisambaratisha Chadema kitu ambacho itakuwa ngumu sana kwa hali ninavyoijua Chadema kimuundo.

    Najua kuna wanaCCM wengi watajiunga Chadema baada ya kutemwa na chama chao, kama kweli wana moyo wa dhati wa kuwatumikia wananchi wanakaribishwa, kwa vile utumishi kwa umma si lazima uwe ndani ya chama tawala, ila wasitegemee mteremko wa haraka katika uongozi kaa kwa muda onyesha umahili wako kama alivyofanya Lwakatare then umahili na uwezo wako ndio utakaokupatia uongozi.

    Ushauri wangu kwa Mpendazoe na wengine watakaoingia Chadema ambacho ni chama kikuu cha upinzani kwa sasa, wasitegemee kupata vyeo kwa muda mfupi kama alivyopewa Mrema waje wakae wasome katiba na sera zinasemaje baadaye wakijenge chama. Lakini vilevile kuna exceptional figures kama alivyo Marando unaweza ukaombwa usaidie mapambano Day One unapoingia kwenye chama hata kugombea ubunge kutokana na rekodi yako.

    GO Slaa GO.
     
Loading...