Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpendazoe amekata mzizi wa fitina kwenye kitabu chake TUTASHINDA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgheni amani, Jun 22, 2011.

  1. m

    mgheni amani Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kile kitabu cha mpiganaji mmekiona? jamaa zile tetesi za ccj sasa humu ndio ameeleza kila kitu namna Sita.Mwakiyembe.Nape.Makonda walivyoshiriki kuasisi ccj na baadae wakawakana wenzao kwa ahadi ya madaraka hapa Mpendazoe ameeleza kila kitu na kuweka wazi mambo yote.Pia nimempongeza kaweka juu ya jalada makamanda wakiwa kwenye mapambano. kitafuteni muene ukweli ulivyo mimi ndio nimakimaliza kukisoma
     
  2. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Duu, ngoja tukifukuzie hicho kitabu. Usaliti mbaya sana ule.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kinapatikana wapi pls?
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anahangaika kutafuta hela ya kula huyo kaona aingie kwenye uandishi wa vitabu maana hali imemzidia nyumba yake ya pale kijichi ameshauza
     
  5. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heri yake anayekula kwa Kalamu ya Uandishi kuliko wanaokula hela za kodi za Masikini!!!!!!!
     
  6. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ...... Sikuwa nafahamu kuwa kuna watu hawapaswi kuhangaika kutafauta hela ya kula! JF kiboko
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sawa marketing manager tutakitafuta ili upate ngawira.
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Na wewe si unajua kusoma na kuandika? Kwani wewe hutaki hela? Tunga na wewe ule mahela.
     
  9. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sasa unadhani akaibe? kama ubunge kaukosa na sidhani kama amepewa cheo chochote cha kumega ruzuku zaidi ya per diem za maandamano na nadhani kwa sasa maandamano hakuna mwachie na yeye ajitafutie jamani mbaya angeiba!
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hicho kitabu kinalipa kweli si bora angetunga kitabu cha hadithi za bulicheka na mke wake Elizabeti
     
  11. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mimi nimekisoma pia, ni kitabu kizuri sana, na nimejifunza mengi. Dibaji yake imeandikwa na Dr Slaa.
     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kuganga njaa tu na watu wachache wanaodhani kwamba hiyo ni news ndiyo watakibabaikia. Jamaa anaonyesha hasira zake kwa kile ambacho kilimfanya yeye akaingia mkenge wa kujiondoa kwenye ubunge. Katika dunia ya demokrasia mimi sioni kama kuna hoja ya msingi kwa mtu kufikiria kukihama chama, maana hata Nyerere ilifika wakati akataka kuhama CCM alipoona kuna mambo hayaendi vizuri. Akatamka kwamba CCM siyo baba na mama yangu.

    Hata mwaka 2005 kulikuwa na habari kwamba wanamtandao walikuwa wanafikiria kuhama chama kama JK angekuwa rigged katika kinyang'anyiro cha nomination. Mimi sioni dhambi ya hawa jamaa hasa wanapokuwa wamefikiria hivyo ili wasihusishwe na mafisadi ambao walikuwa wanawasukia njama ili wamwagwe kwenye kura za maoni za ubunge. Kinyume chake, mimi nauchukulia huo kama ushujaa maana hawa mafisadi pamoja na kukataliwa wazi na CCM hawajathubutu kufikiria kuondoka kwa sababu walijua wasingepata ufuasi.
     
  13. m

    mgheni amani Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inapendeza kufanya kazi ya uwakala wa magamba ila ipo siku mtakula na kulala bila ridhaa zenu Watanzani wameamka kuchukua kila kilicho chao usiku unakaribia kwishwa laiti ningaliweza ningeurefusha ila Watanzani wapo mlangoni wanataka nchi yao waliomkabidhi Nyerere lakina amewaachia wasio na huruma
     
  14. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kinapatikana wap?
     
  15. a

    andry surlbaran Senior Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha au angeandika story za gagagigikoko
     
  16. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mwambene , Membe anafanya press conference lini? Kitabu hiki kinapatikana wap?
     
  17. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    l.u.n.a.t.i.c
     
  18. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na nina imani kuwa KIKWETE atakuwa amewekewa hicho kitabu mezani ili apate kusoma na kupata full story.
     
  19. Alwatan

    Alwatan JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tujiulize je kuna uthibitisho wa ushiriki wao hao anaowataja humo kama washiriki wenzake wa kuanzisha CCJ?

    Na kubwa zaidi, kwani kuna uasi gani wa mtu huru kufikiria kuhama chama hasa kukiwa na sababu za msingi kama chama chenyewe kuacha
    misingi ya uanzishwaji wake na kuwa chama cha kukumbatia ufisadi na mafisadi?

    Usaliti ni kufikiria kuhama chama huku chama kikiwa kimebaki kwenye misingi yake ya uanzishwaji wake. CCM kama kweli wana nia ya kujiinua
    japo ni kama wamechelewa ni kuwafyeka mafisadi wote kuanzia kwenye taifa mpaka mashina.
     
  20. maulaga

    maulaga JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 472
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe hujui sheria ya hatimiliki? kwani hujui kuwa hadithi ya Bulicheka na Elizabeti ilisha andikwa siku nyingi na mwenye hadithi anahatimiliki?
     
Loading...