Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpendazoe alipata kura 56,962 Segerea, asema SLAA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by The Informer, Nov 3, 2010.

  1. T

    The Informer Senior Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika mkutano wake na waandishi wa habari Dar leo alipoitaka NEC iache kutangaza matokeo yaliyochakachuliwa ya Urais, Willbrod Slaa, alitoboa siri kuwa Mpendazoe alipata ushindi wa kura 56,962 jimboni Segerea. Makongoro Mahanga wa CCM alipata kura 43,904.

    Ushahidi wa idadi hizi za kura upo kwenye fomu za matokeo ya kura kutoka vituo vya jimbo hilo. Baada ya usalama kuchakachua matokeo, wakaja na matokeo ya kupika yanayo onesha hivi:

    Makongoro Mahanga - 43,839

    Fred Mpendazoe - 39,639

    Huu ndio wizi wa wazi unaofanywa na CCM halafu wanasema Kikwete na chama chake wanashinda kwa kishindo!
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ccm ni mashetani wakubwa! Walaaniwe na Bwana wa majeshi
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Izi ndo evidence za kupeleka mahakamani
     
  4. N

    Nampula JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waqpelekwe kwa pilato tu.
     
  5. C

    Consultant JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Kwa style hii CCM haitatoka madarakani. Wananchi mwaka huu walikuwa wameamua kwa dhati kabisa kuing'oa madarakani CCM. Wengi wao mwaka 2015 wanaweza kukataa tamaa kabisa ya kupiga kura na CCM pia wataendelea na utaratibu wao huu.

    Something MUST be done....and fast. Kuna haja ya kucharangana mapanga kama Kenya ili heshima irudi. Yes, I SAID it
     
  6. Makanda

    Makanda Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :bowl:Kuna siku Umma utasema Tumechoka sijui watakimbilia wapi:bowl:
     
  7. b

    buckreef JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo si ndio ushahidi kama kweli? Waende mahakamani!
     
  8. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    slaa anafanya kazi ngapi kwani yeye alikuwa wakala segerea mfa maji haachi......ccmoyeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  9. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nina imanu Mungu aliyewahi kusimamisha jua ili awashughuliye wapuuzi, atafanya jambo kubwa sana ndani ya nchi hii; tumetimiza wajibu wetu kama raia wema kilichobaki ni yeye kupigana.
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    NIlikuwa sifahamu au sijui ni kwa nini au hisia gani watu wanazipata au mtu kafanyiwa nini mpaka anaamua kujilipua SASA WADAU WA JF najua uchungu anaoupata mtu aliyedhulumiwa hadi kujilipua. Hii nchi soon itabadilika haitakuwa na hii AMANI YA KINAFIKI ya DHULUMA.
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Nyambari uu bogas kiasi icho ulimwengu huu unauliza swali kama ilo wakati Slaa anapata mpaka signed docs za ikulu
     
  12. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ni neno. Amani haiji bila ncha ya upanga. Kenya Rwanda ni mifano mizuri japo utasikia watu wanasema wana amani. Amani my black behind!
     
  13. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumbe una facts si uende mahakamani... Dr. Slaa mbona unataka kutuyumbisha bila sababu za maana.
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    uchaguzi wetu umegharimiwa kwa kiasi kikubwa na EU, cha kufanya tuwapelekee taarifa hizi walipa kodi wa EU kupitia kwa wabunge wao ili moto uwake tz as well as nchi za EU.
     
  15. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    MAHAKAMa zilizo chini ya yule jaji mkuu aliyetupilia mbali kesi ya mgombea binafsi bila hoja za msingi .. nina wasiwasi nazo...

    aliyesoma kitabu cha KULI, mwandishi alimalizia kwa kusema "YANA MWISHO".

    na mimi nasema yana mwisho.. wapambanaji na wanamageuzi tusikate tamaa!! naomba hii iwe chachu kwa watu wote tuweze kupambana kwa umoja wetu..
     
  16. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Mkuu, najua umeudhika sana kama mimi na nimekugongea kasenki hapo juu lakini hapo kwenye nyekundu... mmm hapana.
    Embu imagine panga liangukie kwenye kichwa cha kale ka-last born kako unakokapenda sana na kukimega katikati vpiande viwili.
    Just imagine!
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    majaji wameajiriwa na ccm :)
     
  18. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,154
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hakuna mahakamani, ni kupoteza muda. Tumabie tu kamanda la kufanya, tuingie mitaani kuiambia dunia kwamba tumeporwa na hatukubali
     
  19. I

    IMBOMBONGAFU Senior Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani vipi? beki za mpendezoa zililala nini? teeee siasa za Africa nzuri sana
     
  20. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umma upi?
    Umma ni wanachama wa vyama tofauti vya siasa. Wanaokinzana wakisema wamechoka, itakuwaje?

    Tuache kauli za uchochezi. Kuna maisha baada ya uchaguzi.
     
Loading...