Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpendazoe alikata rufaa??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OSOKONI, May 27, 2012.

  1. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,138
    Likes Received: 1,388
    Trophy Points: 280
    Wana JF! heshima kwenu naomba kujuzwa kama mheshimiwa Mpendazoe alikata rufaa kwenye kesi yake ya kupinga matokea ya ubunge segerea au amekubaliana na zile dhuluma za wazi wazi!!nawasilisha!
     
Loading...