Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpendazoe akamatwa kwa kutishia bastola Shinyanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mapujds, Aug 1, 2011.

  1. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo sasa,jamaa anajiandaa kutake over nafasi ya shibuda nini?
     
  2. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Alamsiki Mpendazoe safari ya Ukombozi husitegemee barabara ya lami na VX, kuna sehemu lazima utachomwa na miiba jitahidi vuta pumvi bado mwendo kidogo tutafika.
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwamba mahaka ya arusha ilipotoa arrest warranty kwa freeman mbowe, polisi kanda maalum ya dsm walihakikisha wanamkamata mara moja na kumsafirisha kwa ndege ya jeshi chini ya ulinzi mkali hadi arusha.

    Kkwamba mpendazoe amekuwa akitafutwa na jeshi hilo hilo la polisi kwa kuwa anaishi dsm pale pale walipomkamatia mbowe na kumpeleka arusha, kwa maana kwamba polisi shinyanga na polisi dsm hawana mawasiliano na hawana ushirikiano.
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Msiogope wakati wa kudai uhuru wakoloni walikuwa wakatiri mpaka waafrika wengine walikatwa mikono yao na bado uhuru ulikuja...in the end there is a way where there is a will!
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Naomba signature yangu iendelee kuwapa nguvu wanaharakati wote,wapenda haki na uhuru wa kweli
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,543
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Kumbe nikitenda kosa Mwanza nikaenda kuishi Arusha polisi watanisubiri hadi nirudi Mwanza ili wanikamate hii nayo mpya ya mwaka.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    polisi wa shinyanga wana akili kama ya kondoo, mbona Robert Kisena alimpiga mateke OCD wa Maswa na hakuchukuliwa hatua yoyote?
     
  8. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,723
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
     
  9. A

    Adam Mwimbwa New Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Siunajua R.Kisena na Riz1 wakoje mkuu? Jamaa angesemewa kwa Jk
     
  11. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Je katika hili tukisema ccm wanamiliki polisi watabisha, walipewa oda kutoka ccm makao makuu ili wamu harasi tu, eti alimtishia mtu bastola mwaka jana, alafu akamatwe leo, eti kwa kuwa alikuwa mbali tulikuwa tunamsubiri aje huku, sasa asingekuja je? inamaana polisi wa Dar hawa uhusiano na wahuko shy town? huyu kamanda wala hana aibu ni ccm full.
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    ndo yale mambo ya kingship style of ruling mtoto wa mfalme naye mfalme mungu turehemu na janga hili..
     
  13. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du tangu mwaka jana? Mapambano yako hivyo si rahisi saana naizo zimo
     
  14. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndo polisi. Ipo siku tutayasahau yote.
     
  15. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha kuropoka unatuaibisha, aliyekamatwa ni Fredy Mpendazoe siyo Freman Mbowe.Uwe unasoma thread kwa makini dogo.
    <br />
    <br />
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Bwahahaha hayo ndio mazingaombwe ya jeshi letu
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaonaje ukitulia ukasoma mawazo ya wenzako ukaelewa kuliko kukurupuka?
    Amesema hivi, Kesi ya Mbowe ilikuwa Arusha lakini Mbowe alikamatwa Dar na kupelekwa kwa ndege Arusha.
    Mpendazoe alifunguliwa kesi Shinyanga anaishi Dar lakini polisi walishindwa kumkamata, sasa kama mazingira ya Mbowe na Mpendazoe yanafanana inamaana Polisi wa Dar na Shinyanga hawawasiliani?
    Ni hayo tu
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    msamehe bure, konyagi za tandale zinamatatizo yake.
     
  19. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu hata mm nimeshangaa sana hilo, kwani dsm hakuna jeshi la polisi?it simz huyo kamanda wa polisi Shinyanga ni kilaza na kusema hvyo amejiaibisha!
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    mkuu signatute yako sio ya kujifariji zaidi?
     
Loading...