Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpendazoe aibukia Kinondoni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Aug 3, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sekretarieti ya CHADEMA jimbo na Wilaya ya Kinondoni imemwomba mwanachama wake aliyehamia chama hicho hivi karibuni, Fred Mpendazoe (CHADEMA) kuwania ubunge katika Jimbo la Kinondoni. Tayari Mpendazoe amekubali kuchukua fomu ya kugombea ubunge kwenye jimbo hilo.
     
  2. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu nae bora aende jimboni alikozaliwa.
     
  3. Vica

    Vica Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: May 27, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naombeni matoke ya kinondoni na mtera
     
  4. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jimbo la Kinondoni aliyeongoza ni Bw. Iddi Azan) akifuatiwa na Bi. Shy-Rose Bhanji
    Jimbo la Mtera aliyeongoza ni Bw. Livingstone Lusinde (5,810) akifuatiwa na Bw. John Malecela (5,379),
     
  5. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    akikosa huko aje achukue jimbo la JF ..
     
  6. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mi namshauri apoe kwanza, apime alikotoka na anaenda wapi!
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,947
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    ni kiranja mzuri bungeni, anastahilim kuwepo lakindi ndio kazi inabidi ifanyike
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mtera Mzeee wetu kaangukia pua kwa kijana Lusinde.................
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Dah jamaa anabadilisha majimbo kama mashati!
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    jamani jimbo la ubungo vipi?
     
  11. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mwacheni abaki huku huku Segerea apambane na Mahanga mwakilishi wa RA. chonde chonde CHADEMA mpeni nafasi ya kugombea huku, mimi nina usongo na huyu mwakilishi wa mafisadi. Mpendazoe atakuwa mhanga na mmoja wa wapiganaji dhidi ya ufisadi huku Makongoro akiwakilisha mafisadi! patakuwa patamu nami nimeamua kuondokana na siasa za kujificha nitatoka hadharani na kumsaidia Mpendazoe, shujaa wangu aliyeacha ubunge na marupurupu yote kwa ajili ya ukombozi wa nchi yetu.
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    mtoto akililia wembe mpe...
     
  13. n

    nyamate Member

    #13
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo mashati tu na soksi pia.Kwani kishapu alitoka kua huko?
     
  14. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,093
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    3rd August 10
    Mpendazoe aibukia ubunge Kinondoni

    Mwandishi Wetu

    Baada ya kuangushwa kwenye kura za maoni za kuwania ubunge jimbo la Segerea jijini Dar es Salaam kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), aliyekuwa Mbunge wa Kishapu (CCM), Fred Mpendazoe, ameombwa na chama hicho kuwania ubunge wa jimbo la Kinondoni .
    Ni baada ya Mpendazoe kuangushwa kwenye kura za maoni wa jimbo la Segerea hivi karibuni na Rachel Mashishanga katika uchaguzi ndani ya chama hicho uliofanyika hivi karibuni.
    Katika uchaguzi huo, Rachel alipata kura 41 na kumbwaga Mpendazoe aliyeambulia kura 28.
    Kwa mujibu wa Katibu wa Chadema, Wilaya ya Kinondoni, Fred Kimath, sekretarieti ya chama hicho jimbo na Wilaya ya Kinondoni ilikaa jana na kutoa uamuzi wa kumshauri Mpendazoea kuwania ubunge katika jimbo hilo.
    " Kwa kutambua umuhimu wa kuwa na watu mashuhuri kama Mpendazoe na Mashishanga, sekretarieti ilituma ujumbe kumwomba agombee jimbo la Kinondoni na amekubali kufanya hivyo, “ alisema Kimath.
    Alisema ujumbe ulioonana na Mpendazoe ni pamoja na Mwenyekiti wa jimbo hilo, Michael Sebugabo, Katibu Fred Kimath, Mweka Hazina, Edgar Njwaba, Katibu Mwenezi Moses Raymond, Katibu wa Mkoa wa Kinondoni, Henry Kilewo.
    Kimath, alisema sekretarieti imeitisha kikao cha kamati ya utendaji kwa ajili ya kuwasilisha mapendekezo yake kabla ya mkutano wa kura za maoni na uteuzi kwa kuzingatia Katiba na kanuni za chama.
    “Sekretarieti inamshukuru Mpendazoe kwa kukubali wito huu wa kuwatumikia Watanzania ikiamini Mpendazoe ni Mbunge wa Taifa ambaye m chango wake unahitajika kuing’oa CCM,” alisema Kimath.
    Mpendazoe alikihama Chama cha Mapinduzi CCM mapema mwaka huu, akidai kuwa kimepoteza mwelekeo na kuhamia Chama cha Jamii (CCJ).
    Baada ya chama hicho kukosa usajili wa kudumu hivyo kukosa sifa ya kushiriki Uchaguzi Mkuu wa mwaka huu, Mpendazoe aliamua kuhamia Chadema.

    NIPASHE
    Mpendazoe aibukia ubunge Kinondoni
     
  15. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ITS A GUD MOVE I GUESS...! tunahitaji wabunge wa chadema wazidi 50. tumuunge mkono plzz..!
     
  16. D

    Dick JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfa maji huyo....., la kuvunda.......!
     
  17. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na mrema ntasemaje?mwacheni ajaribu bahati yake
     
  18. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anajuta na atajuta kuhama ccm, kuhama jimbo lake, angebadilisha kimoja, either chama au jimbo, amekurupuka, amebadilsha vyote, sasa anahaha, wale akina chiligati walisema wanamtakia maisha mema, hata mimi naungana nao. segerea amechemsha, sasa kinondoni, bila shaka alikuwa hajapima kina cha maji, sasa ndo anajua kuwa nikirefu, na uwezekano wa kisurvive ni mdogo. aje tuungani tu huku mtaani kuuza magazeti, si ajabu story yake imeishia hapo. Aliondoka kwa mbwembwe nyingi mara ccm si mama yangu, sasa atajua kuwa ccm ni zaidi ya mama yake kwenye siasa. siajabu hata angeshindwa wangemsaidia kuiba, japokuwa uchaguzi wa mwaka huu mzee wakaya kasema kila mmoja kashabaleghe, akajitafutie, asije kulia hapa kila siku baba baba. Pole sana mpendazoe, ndiyo na maanisha pole sana. Hiyo ndo siasa.
     
  19. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Chadema hawakupitisha mtu kinondoni wakati wa kura za maoni?
     
  20. v

    valour Senior Member

    #20
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ubunge sio kukurupuka ni kupanga mikakati na kuangalia ni jinsi gani unaweza kusaidia sehemu yenye matatizo. Sasa kwenda tu kwenye jimbo mradi liko wazi wananchi tunakuwa na wasiwasi kwa kweli.
     
Loading...