Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpendazoe afunika mdahalo wa wagombea jimbo la segerea

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by nyamate, Oct 8, 2010.

  1. n

    nyamate Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo kulikuwa na mdahalo wa wagombea wa ubunge jimbo la segerea,wagombea waliobahatika kuhudhuria ni wa TLP,CUF na CHADEMA.
    Waliousikiliza kupitia wapo radio ni mashahidi zangu MPENDAZOE yuko makini.Nikipata picha nitawawekea mkanda mzima.
     
  2. K

    King kingo JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mumpe na kura zenu kama na wewe ni wa segerea..
     
  3. n

    nyamate Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ataipata mpaka ya housemaid wangu.
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ukweli ni kuwa ukiondoa kuchakachua matokeo Dar yote ni Chadema CCM na CUF wataambulia madiwani tu
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwa kugangamala mazee!! Bila hivyo, wakina Shimbo na wenzake watavunja watu nyonga kuahahkikisha mkulu anarudi Magogoni.:llama:
     
Loading...