Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpendazoe aangushwa kinyang'anyiro cha ubunge segerea

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mutu, Aug 2, 2010.

  1. M

    Mutu JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aliyekuwa Mbunge wa Kishapu CCM na baadae kukihama chama hicho na kuhamia Chama mfu CCJ na kuhama tena CCJ kwenda CHADEMA, Freddy Mpendazoe leo hii amebwagwa vibaya katika kura za maoni kuomba ridhaa ya wajumbe ya kugombea ubunge jimbo la Segerea.Katika uchaguzi uliofanyika ukumbi wa baa ya Seper Karatu Ukonga na kukamilika jioni hii Mpendazoe ameangushwa vibaya na Mwanamama Rachel Mashishanga kwa zaidi ya kura 20, Rachel Mashishanga amepata kura 48, ikiwa Fred Mpendazoe akiambulia kura 28 tu. Kwa matokeo hayo Rachel Mashishanga ndiye Mgombea ubunge jimbo la Segerea jijini Dar es Salaam kwa Tiketi ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)



    SOURCE:mjengwa
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Basi labda akazane kumpigia bede Slaa ,akiwa rais kuna ubunge wa kuteuliwa na mengineyo ya kuweza kumtumia anapofaa sio kwa kununeo huruma bali kwa uwezo wake.

    Wajuvi wa mambo mnasemaje?
     
  3. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hayo yatakuwa ni majaribu makubwa sana kisiasa! Itabidia aonyeshe mshikamano, sio tena kuhamia chama kingine!!
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    LOL..

    Hii dhana ya wabunge wa kuteuliwa ni kichekesho kikuu. Hivi hawa wabunge wa kuteuliwa huwa wapo loyal kwa nani haswa?
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mpendazoe anatakiwa sasa atulie ajijenge vema ndani ya chama. Kukosa na kupata ni sehemu ya maisha ya kisiasa na hata yote kwa ujumla. Akianza kuroroma atakwisha vibaya sana. Namheshimu Mpendazoe kwa jinsi alivyolishikia bango swala la Mkapa kujiuzia mgodi wa Kiwira. Hakutetereka kusema wazxi bungeni, wengi walikuwa wanaogopa sana. Fred, usilalame, ungana na kampeni ya Chadema mchukue nchi.
     
  6. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ilishatokea kabla,lets hope for the best.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ningeshangaa sana endapo CHADEMA wangempa ridhaa Mpendazoe.
    Yaani ndani ya miezi michache tayari kawa mwanachama wa vyana vitatu.
    Ni dhahiri nia yake ni madaraka tu na hakuna kingine.
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Natumai sasa atatulia na kukijenga chama,kwake litakuwa funzo zuri la kujipanga upya na natumai katika uchaguzi ujao atakuwa amejijenga,sasa ni wakati wake wa kumsaidia Dr Slaa katika kampeni
     
  9. bona

    bona JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kuhamia chama fulani sio tiketi ya moja kwa moja kugombea ubunge! akitumikie chama kwanza baadae akionyesha ukomavu atapewa ridhaa, hili ndio liwe fundisho kwa wakurupukaji wote kudadadeki!
     
  10. n

    nyamate Member

    #10
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malaria sugu,hawakupiga kura wanachama,bali walikuwa ni viongozi wa kata zote nane
     
  11. k

    kwamagombe Senior Member

    #11
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli anatakiwa kutulia kwanza maana na kuzoeleka kwenye chama, na huyu mtu anaitwa Malaria Sugu nafikiri anamatatizo fulani kwenye ubongo wake wa kushabikia saana Chama cha mafisadi, hembu tueleze mwenzetu wewe unafaidika na nini katiaka nchi hii na serikali yake maana tunaona kukicha maisha yanakuwa magumu na hakuna mikakati ya maksudi kuinua halai ya maisha ya watanzania wenye kipato cha chini
     
Loading...