Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpenda kula kwa watu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Gamba la Nyoka, Nov 7, 2007.

  1. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2007
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,518
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Kuna Mama mmoja huyo mchoyo kinoma, basi unaambiwa kuna siku kapika pilau lake la nguvu na kachumbari la kumwaga. Time ya kula ilipofika yule Mama akarudishia mlango wake ili aanze kuushughulikia msosi wake. Jirani ya Nyumba ya huyo Mama kuna Maza Mwingine yeye anapenda kula kwa watu kinoma.
    Muda wa kula ulipofika yule mama mpenda kula kwa watu akajifanya kwenda kumtembelea yule Mama mwingine.

    Alipofika tu akagonga mlango. kuona vile yule mama mchoyo fasta sana akauchukua msosi akaufunika na ndoo halafu ndoo akaiweka mbali kabisa kwenye kona ya ukuta utafikiri hamna kitu vile. kisha akamkaribisha mgeni ndani.
    Basi yule Mama mpenda kula kwa watu kuona vile akamwambia yule mama mchoyo " Mama nanihii mimi sikai sana nimekuja kuazima hiyo ndoo tu!"
     
  2. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2007
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mzee, hiyo noma wanavyosema vijana mtaani. Du soo !!
     
  3. A

    Ally Oda Member

    #3
    Nov 7, 2007
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh hiyo kali ya mwaka sasa hiyo ndoo vipi alipewa?
     
  4. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2007
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! sijui hapa itakuwaje! Ni kumwambia tu kwamba ndoo imetoboka.
     
  5. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2007
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,917
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ..yake ni kumwambia hiyo ndoo imeka maruhani ndani yake hivyo hawezi kuitoa!

    ..baada ya hapo,hata kuja doweya ataacha!asijerushiwa jini!
     
  6. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,668
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    daaaaah dadadadeki
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
Loading...