Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpemba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Globu, May 24, 2011.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kuna mpemba alipelekwa mahakamani, kwa kesi ya wizi wa muhogo. Yule mpemba alikuwa anaweka zogo sana mahakamani. Jaji akamwambia askari 'mpe chai' askari akampiga kibao. Baada ya ya dakika mbili mpemba akarejesha kibao kwa askari. Jaji akamuliza mpemba 'kwanini unampiga askari' mpemba akajibu ' namrejeshea vikombevyeee' hah hah haaa.
     
Loading...