Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpemba na viatu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mwl, Jun 18, 2011.

  1. m

    mwl JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    jamaa mmoja wa kipemba aliingia dukani Dar kununua viatu, mwenye duka akamueleza kuwa siku 3 za kwanza viatu vitamuumiza na huenda vikamtoa malengelenge, jamaa akachukua viatu kufika nyumbani akaviweka muda wa siku 3 ndio akaanza kuvivaa.
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ndio nini? Haileweki.
     
  3. Geo Gambi

    Geo Gambi Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapemba OYEEEEEEEEEEEEEEEEEE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We ndo hujaelewa, great thinkers wa ukweli tumeshaelewa zamani. Ni kwamba jamaa alidhani kwa kuviacha hivyo viatu kwa muda wa siku tatu za mwanzo baada ya kuvinunua huenda ndiyo ingesaidia visimtoe malengelenge na hapo mwandishi alimmaniisha jamaa ni kilaza, upo!
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Not fun at all..!!
     
Loading...