Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpe kwa dozi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Apr 14, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Apr 14, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Ukimringishia sana atazira, ukimpa sana atatamba, ukimpa kwa kibaba atatafuta cha kujazia na usipompa kabisa yupo atakayempa tena bure! so.. fuata ushauri wa daktari.. mpe kwa dozi - ni ushauri tu.
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mkuu MKJJ,
    Hii kali.... ndio mkao wa kurelax baada ya kupasua kichwa sana kwa maswala ya kitaifa yasiyopata ufumbuzi?
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Mzee nini tena hii?
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Love the great thinking!
    Who r u talking to here!??
    let me think...
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    eeeeh babu sasa hiyo dozi itakuwaje? daktari gani naweza mwamini kwa 'prescriptions' za uhakika?
    maana nahisi kuna mahali aweza kwenda wakampa bila hata kipimo
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni dozi hiyo mkuu
     
  7. G

    Godwine JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    lakini wakale wanasema usiwe vuguvugu. kuwa moto au baridi kwa upeo wangu mdogo kiasi nakilinganisha na dozi
    kwahiyo tutengue falsafa za watu wa kale?
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Apr 14, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    si unajua tena.. hii nchi isije kutufanya tukakosa hata cha kutabasamia (to smile about). So.. baada ya kufikiria sana (wink wink) nikaona ushauri huu unaweza kusaidia watu katika mahusiano yao bila kuweka pressure kubwa ya performance.. Nakumbuka dozi ya Klorokwini enzi hizo ilikuwa ni 4 4 2.. na ile ya Aspirin maarufu ya Kutwa mara tatu (2 x 3) .. halafu kulikuwa na quinini.. mara moja sijui kwa wiki hadi unashindwa kutembea.. naamini wahusika wakieleweka vizuri wanaweza kufanya uamuzi wa diet ya namna gani inawafaa..
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    MM,
    sometimes dozi haiapply kila mahali!
    kuna magonjwa mpaka upewe overdose ndo upone!
    kuna mengine hata dozi hayahitaji, muda tu na yanapona!
     
  10. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na kuna mengine unatumia dawa pale inapohitajika kwani ukitumia kwa staili ya kutwa au kwa siku mara kadhaa utapata addiction halafu inakuwa balaa.Hivyo kabla haujaamua unampaje,kuna kila sababu ya kujua mgonjwa anasumbuliwa na nini hasa kwani anaweza kupata addiction na kazi zikawa hazifanyiki.
    Pia kuna kitu kinaitwa drug tolerance,Salaaaale Mwanakijiji you have a point.
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    ........Mpe kwa dozi au wapeane kwa dozi.Mwanakijiji una mafumbo wewe!!!!
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Apr 14, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    well.. sasa dozi zikiingiliana si itakuwa vurugu..
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hiyo dose.....Dr tupe contra-indication pia lol.Hii itasaidia kuamua kunywa au kuacha .
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Apr 14, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Ni muhimu kujua mwenzio joto la homa yake liko kiasi gani
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nani huyo anayekupa kwa kibaba Mkjj pole sana .?
     
  16. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli dozi yaendana na hali ya mgonjwa. Vinginevyo waweza jikuta 'wamuandadozi' ama vice versa
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    mwenzangu.. nikisema naweza kunyimwa kabisa! wacha tuvumilia hizi dozi za kumegewa kidonge!
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    usisahau na wale madaktari wenye vyeti feki heheeheh mgonjwa anaumwa na malaria wao wanatoa dozi ya TB.
     
  19. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2010
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Ha ha ha ha ha!

    Hizi Dozi ndio maana nasikia watu wanaenda REHAB !
     
  20. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #20
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee dozi inakuwaje kutwa mara tatu au mbili?
    cjaelewa hapo
     
Loading...