Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpe alichokwambia umpe.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by St. Paka Mweusi, Nov 23, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kuna shehe mmoja alioa mtoto mwanamwali mzuri wa kuvutia.Basi kutokana na wivu aliokuwa nao kwa mkewe alikuwa hatoki ndani kila siku anamchunga mkewe.Vijana wa mtaani nao kila aliyebahatika kumuona mke wa shehe huyo aliapa kuwa lazima ajivinjari na mke wa shehe huyo,lakini hilo halikuwezekana kutokana na jamaa alivyokuwa akimchunga mkewe.Shehe alipoona jinsi vijana wanavyohangaika basi akaanza kutamba mtaani kwamba hakuna mwenye mke mzuri kama wa kwangu na hakuna anayeweza kumrubuni.Siku moja wakati shehe anakwenda kuswali akiwa keshafunga udhu na ametoka ila hayuko mbali sana na nyumbani kiatu chake kikamkatikia,kurudi nyumbani akashindwa,akaamua kumtuma kijana aliyekuwa jirani na maeneo yale akamwambia kijana naomba ukanichukulie viatu nyumbani kwangu utanikuta hapo kwenye kahawa.Kijana akatoka mbio kuwahi nyumbani kwa shehe,kufika akamkuta mke wake na kumwambia mama mmeo kanituma nije kwako tuvunje amri ya sita,yule mwanamke akaruka kwa ukali na kuanza kuporomosha matusi kwa yule jamaa.Yule jamaa kuona hivyo akatoka nje ya nyumba na kumwambia shehe kwa sauti kubwa maana hakuwa mbali sana na nyumbani,akasema mzee hataki kunipa!Shehe kusikia hivyo hasira zikampanda naye akajibu kwa sauti kubwa we mwanamke mpe huyo kijana anachokwambia umpe.Basi jamaa akajikuta ameua Tembo kwa ubua.
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hii tamu
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    very funny lakini udini! duh!
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    duu nshasikiaga hii story long tym .umenikumbusha mbali sana .
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vitu vingine tuchukulie kiutani mbona vichekesho vya mapadri mpaka papa vimo humu ?
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hilo ndio tatizo letu, ukimention chochote kuhusu uislam inakuwa tabu, binadamu bana
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Mmmmh!
     
  8. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hapo ndipo shida ilipo!
     
  9. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii kali. Basi angalau imeniliwaza baada ya kutangaza Baraza la Mawaziri. Keep it up
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    akijua si atamsomea allibadri
     
  11. l

    lapc Member

    #11
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sawa basi mkuu kamsome na mtoto wa kingoni ukamilishe siku kabisa.
     
Loading...