Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mpasuko sehemu ya haja kubwa

Discussion in 'JF Doctor' started by youngforeva, Feb 23, 2012.

  1. youngforeva

    youngforeva Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani naomba msaada wenu,maana mwenzenu nilikuwa najisaidia sana choo kigumu hadi nikapata mpasuko katika sehemu ya haja kubwa,nilielekezwa kutumia vidonge vya ANUS but ilinisaidia tu kukata damu iliyokuwa ikitoka nikijisaidia,,but mpasuko bado upo na mda fulani wanipa maumivu makali wakati wa kujisaidia,,,,mwenye kuelewa tiba please anisaidie au anielekeze wapi naweza pata mtaalamu
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    dah pole saana
    duniani kuna magonjwa aisee
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    POLE MKUU ,ILA UMEFANYA JAMBO JEMA KULETA HAPA MaDAKTARI WETU HAPA JF WATAKUSAIDIA SASA HIVI NA HII ITASAIDIA WENGINE WENGI WANAOONA AIBU KUSEMA.

    MADAKTARI HESHIMA KWENU ,TAFADHALINI MSAIDIENI NDUGU YETU

    POLE SANA
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    si kwamba ungeenda hospitali kwa uchunguzi zaidi?
     
  5. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tatizo la muundo huu huwa lipo sana tu na ni lakawaida kama ni lile ninalo lifahamu mie,huwa linapotea baada ya muda so kuwa mvumilivu ila epuka vyakula vinavyoweza kupelekea wewe kupata haja ngumu kama mapera nk!Kunywa maji ya kutosha baada ya kula na penda kushushia msosi kwa matunda kama mapapai,tikiti maji na tango yatasaidia kulainisha haja!Pole sana mgonjwa si tatizo la kukuumiza kichwa hilo!! NB:Mimi si daktari bali naongea kutokana na experience ya tatizo husika kama ni lile ninalokumbana nalo mara kwa mara!!!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Jichunguze Usije ukawa na tatizo liitwalo Rectal prolapse....Google hiyo litu uisome!
     
  7. youngforeva

    youngforeva Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asantheni kwa ushauri
     
  8. M

    Madoido Senior Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe unahitaji kufanya colonoscopy..nenda aghakan pale..lakini ni ghalama kidogo, jiandae kama 600,000

    pole sana..na kunywa sana maji na matunda mkuu
     
  9. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Pole mkuu, unaweza kuwa na tatizo la ANAL FISSURE, fika hospital kumwona daktari wa upasuaji. Kama upo Dar, nenda Tumaini hospital mara nyingi surgeons wa muhimbili jioni wanakuwa hapo.
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pendelea sana kula mkuu bt jitahdi kula matunda hasa papai, tango na kunywa maji mengi pia ili kulainisha haja kubwa(gogo).
     
Loading...