Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MPASUKO mkubwa CCM, Juhudi za Kimataifa zinahitajika kukinusuru!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yericko Nyerere, Aug 5, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Hali ndani ya ccm imezidi kuwa mbaya na ambayo haijawahi kutokea tangu kuundwa kwa chama hiki tangu mwaka 1977,

    WAHAFIDHINA ndani ya ccm wameapa kuwa hawapo tayari kuona ccm ikishindwa Uchaguzi ujao, na wapo tayari kufia miguuni kwa Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi Tz,

    Taarifa za ndani na zakuaminika zinasema mpasuko wenye kutishia hata usalama wa nchi yetu,umeanzaa baada ya Lowassa kulazimishwa na wanausalama kuhudhuria UGAWAJI wa ng'ombe pale Monduli ulioratibiwa na kusimamiwa na Rais Jakaya Kikwete!

    Kimsingi inasemekana Lowasa alishaapa kutokaa meza moja na JK, hivyo kitendo cha kulazimishwa kuwepo na kuamuliwa kutoa kauli ya kumsifu jk imemkera sana yeye na wanamtandao wake ndani ya ccm na wamepanga kufanya UASI mkubwa ndai ya CHAMA na ikibidi wanasema (nje ya chama)!

    Wakati hilo likijiri kambi ya Samweli Sita nayo imechukizwa sana na hatua ya JK kukaribiana na Lowasa kwani wanasema kitendo cha JK kuwa (maadui) kilikuwa kikiwasaidia wao kujijenga kisiasa na kutimiza malengo yao ya Urais 2015

    Hawa nao wanatafakari hatua za kuchukua na inatajwa kuna vikao vya siri vimekuwa vikifanyika Tabora na Masaki vikiratibiwa na wanamtandao wa Sitta!

    Kundi lingine ni la Waziri Membe,

    Kwanza Membe amekasirishwa sana kuona wanaccm wanamchafua huku mwenyekiti jk akiacha tu hizo rafu bila kupuliza kipyenga, amefika mbali na kusema sasa anajibu mapigo,

    Wakati kundi la mwishoo ni la vijana, likiongozwa na Januari Makamba, Emanuel Nchimbi, Nape Nauye nk

    Hawa wamestushwa sana na mwenyekiti kuwageuka nakuanza kuwa karibu na Lowasa wakati alishawaahidi kuwa sasa ni zamu ya vijana,

    Hili nalo linajiapiza kuwa bora chama kife lakini sio kuongozwa na wazee kwakuwa wameongoza kwa miaka 50 lakini nchi inakuwa kwa kurudi nyuma,

    Wakati kundi hili likisema kwa manung'uniko, linaonekana kama linasalitiana kwakuwa baadhi yao wameanza kupingana na kudharauliana wao kwa wao, na wengi wakimtupia lawama Januari na Nape kwa wamekuwa wakijipendekeza kwa Mwenyeti badala ya kujenga umoja wao!

    Wadadisi wa siasa za ccm wanasema kuwa hali iliyopo haiwezi kutatulika bila juhudi za vyama marafiki vya nje, kama ANC afrika Kusini, PLO cha Palestina, Frelimo cha Msumbiji,nk

    Haya ndugu zangu mungu aepushilie mbali Chama hiki kife bila kurusha miguu maana kitatuingiza kwenye matatizo makubwa!
     
  2. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Kwisha kazi ccm imefikia tamati hapo hakuna atayeweza tena kukirudisha
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mimi siamini kuwa kufa kwa ccm kunatakuwa na madhara kwenye Taifa letu. ccm hii ingekuwa makini na impact kwenye nchi yetu kikwete asingekuwa hata mkuu wa wilaya, achilia mbali kuwa raisi.
     
  4. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Sikio la kufa halisikii dawa! Kama falme zilivyoinuka na kuanguka, anguka kuu la ccm limekaribia! Chama kimekiuka miiko, kimewasahau wakulima na wafanyakazi, kimekumbatia mafisadi, na kinazima kila njia ya sauti ya wanyonge kusikika. Huwezi kujenga nyumba imara yenye msingi dhaifu!
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Me hilo halininyimi usingizi,,,,,sinufaiki na chama chochote kwa namna yeyote,,,,,,,,
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,688
    Trophy Points: 280
    Tuwaache wakorogane tu maana mifarakano ndani ya magamba ni faida kubwa sana kwa Tanzania na Watanzania.
     
  7. m

    malaka JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ngumi za makaburini.
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Inakuwaje mtu analazimishwa kugawa Ng'ombe na akakubali? Halafu huo si mchezo wa siasa tu kama michezo mingine?
     
  9. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,948
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Hii ni habari njema kwa wapinzani wa ccm! Ni wachache walio makini watakaojighulisha walau kuhoji chanzo cha habari yenyewe achilia mbali kutafuta usahihi wake! Ingawa imekaa kishabiki sana na kikutungwa tungwa!! Sikatai mpasuko ndani ya ccm hilo halina shaka, ila je, ni ya kweli haya? Ikiwa jibu ndiyo basi ni wakati wa watanzania kusahihisha makosa yaliyoligharimu taifa kwa miaka 50. Wacha tuone!!!
    :ranger:
     
  10. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    Hoja nyepesi sana hiyo, haiwezi kusababisha mpasuko unaousema. CCM inajipanga sasa hivi, ndo maana wapinzani kwa nje mnakikuza hata kidogo kinachotokea chamani. poleni sana
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yericko Nyerere

    R U GUESSING OR SERIOUS Unaposema Juhudi za Kimataifa? What is CCM again? first PLO haiwezi kusuluhisha

    Sababu ilikuwa inamsaport IDD AMIN kwenye VITA na Tanzania na pia walipeleka Wanajeshi...

    ANC Umeona Haina Uhusiano na Tanzania toka Oliver Tambo aondoke... Waliopo Sasa hawana Connection

    FRELIMO labda lakini watamuita LOWASSA na SITTA na kuwaambia pendaneni? kuna utajiri wa GAS?

    Frelimo wenyewe sio Socialist RAIS wao ni billionea kwahiyo sijui itikadi gani itawasaidia CCM...

    NDOTO NDOTO....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mbona hili umelisahau kwa upande wazanzibar kuhusu mfumo wa muungano mbona watu vidole machoni hawatambuani yaani raha kama nini chama hiki kinakoelekea
     
  13. k

    kibugumo JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Siasa ni mchezo mchafu, hivi kwa shughuli ya kugawa ngombe kwa nini asingeenda waziri mkuu au waziri wa mifugo, au Wassira au hata Lukuvi? Hivi ni kwa nini Bwana Mkubwa anaingizwa kwenye mitego ya kiaina hivi?

    Kama wanakufa wakafie mbele ya safari, hii Tanzania ni yetu sote sio ya wajanja wachache mafisadi.Hatuwezi kuendelea kuwa waoga kwa ajili ya magamba, mbona wao wanapofisadi nchi sio waoga?

    Hata wakija vijana,embe halianguki mbali na mti na mtoto wa nyoka na nyoka, CCM wamepoteza mwelekeo na uhakali wa kuongoza nchi.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Heading na Content tofauti kabisa...ebu pitia hotuba ya Lowassa wakati anaongea na waandishi wa habari anakuambia yeye na JK hawakukutana barabarani...nimefungua hii thread nikidhani nakutana na habari ya maana kumbe ni Vapour.
     
  15. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe umerikoroga sasa nini kilichokuhusu hapo juu...

    Kama wewe sio GAMBA ni nini???
     
  16. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora cCm kife kabla ya 2015 maana hata raia wamesikika wakisema

    ''...bora kuishi na vVu kuliko kuongozwa na cCm...''{mwisho wa kunukuu}
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Liwalo na liwe tena ikifa kaburi lake liwe futi 12 kama tunavyozika wachawi kwetu!The country is in shamble and disorganised with
    Widespread lack of patriotism bse of CCM
     
  18. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Uzuri wa Lowasa anajua kucheza na mbongo za magamba! Muda si mrefu atawaformat vichwa vyao na watasahau yote yaliyopita maana watayaita yaliyopita si ndwele.
    Na watakapo yaita kuwa si ndwele m4c itakuwa imezibua shampeni na kizibo kinadondokea magogoni.
     
  19. K

    Kalila JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lowasa kiboko ukimuona kanisani azania front kama mlokole vile kumbe.......
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Walikutana wapi? Au guest house
     
Loading...