Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpasuko CCM Tawi la Magadirisho-Mkutano wa CHADEMA Jumamosi 11:08:2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Emashilla, Aug 9, 2012.

  1. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TANGAZO LA MKUTANO MKUBWA WA CHADEMA MAGADIRISHO

    Kadi.jpg

    Chama Cha Demokrasia na Maendeleo Tawi la Magadirisho na Kata ya Usa-River, mkoa wa Arusha,Tanzania inawatangazia wakazi wa Magadirisho, Usa-River, na maeneo ya jirani, na watu wote kuhudhuria kwenye mkutano mkubwa wa hadhara wa CHADEMA katika tawi letu la Magadirisho

    MAHALI: MAGADIRISHO, KIWANJA CHA SOKONI

    SIKU: JUMAMOSI, TAREHE 11.08.2012

    MUDA: KUANZIA SAA 7 MCHANA HADI SAA 12 JIONI

    Tunaendeleza kauli mbiu yetu ya "VUA GAMBA VAA GWANDA" na Vuguvugu ya Mabadiliko-Movement for Change(M4C)

    CHADEMA NGUVU YA UMMA , PEOPLE'S POWER

    Na: MWENYEKITI CHADEMA TAWI LA MAGADIRISHO
     
Loading...