Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpare mmoja anaishi karibu na Benki

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kilimasera, Jan 29, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna Mpare mmoja anaishi karibu na Benki, baada ya kushawishiwa kwa
    muda mrefu na ndugu na marafiki zake aweke pesa Benki kwa usalama wa
    pesa zake, kwa taabu sana akakubali kuweka pesa Benki. Kuanzia siku
    hiyo alizoweka hizo pesa, usiku kucha anakesha dirishani na filimbi
    mdomoni, kila akipita mtu karibu na hiyo Benki, Mpare wa watu anapiga
    filimbi kuwaamsha walinzi piii... piiiii....! Wote woga anaogopa,
    asije mtu akaiba pesa zake....!
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Demu yeyote akiuliza kabila,ukisema wewe ni mpare,humpati anajua hutampa bumu la kueleweka!
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wanakusikia wenyewe ila sema hawa jamaa ni wabahili balaa
     
  4. k

    kaleju Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi huyo Mpare aliktwa refaree.so kila alie jaribu kuotea zile hela alipuliz kipemga
     
Loading...