Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpapai na Gunzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by IshaLubuva, Mar 7, 2010.

  1. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumekuwa na kawaida ya kuufunga mche wa Mpapai Gunzi wakati ukiwa unakua kwa imani kwamba kwa kufanya hivyo kutaufanya mpapai kutokuwa dume (kuzaa mapapai). Kawaida hii nimeiona sehemu nyingi katika nchi hii. Ningependa wataalamu wathibitishe iwapo kuna mahusiano kati ya ufungaji Gunzi na asi/i/tabia ya uzazi ya mpapa tafadhal
     
  2. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwa kweli hata mie nishawahi kuona nikawa najiuliza ni jinsi gani lile gunzi linasaidia!watu wengi wanafanya hivyo!
     
  3. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna ushahidi wa kisayansi nijuavyo mie, na nahisi huo ni uzushi tu wa watu. Niliwahi fanya hivyo kwa mpapai wangu wala haukubadilika kuwa jike
     
Loading...