Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpango wa vyakula shuleni usigeuzwe dili.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MWAKIGOBE, Aug 30, 2011.

  1. MWAKIGOBE

    MWAKIGOBE Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni serikali imeanza mpango wa kutoa vyakula kwa wanafunzi mashuleni lengo ni pamoja na kuwavutia watoto kwenda shule. mpango huu umekuwa ukidhaminiwa na watu binafsi pamoja na mashirika mbalimbali. lakini huko mbeya wilaya ya rungwe katika vijiji vya rungwe walimu wamekuwa wakiwaagiza kila mwanafunzi apeleke debe moja la mahindi kila mwezi. kwa mzazi mwenye watoto wanne, anatakiwa kupeleka debe nne. hii inaleta usumbufu na malalamiko kwa wazazi. jamani naomba tusitafsiri vibaya mpango huu,
     
Loading...