Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpango wa mishahara dirishani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fimbombaya, Jan 27, 2012.

  1. f

    fimbombaya Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani ule mpango wa serikali kulipa watumishi wake mishahara ya januar umeanza kutekelezwa au ilikuwa mbwembwe zao tu. Kwa alie na taarifa rasmi ya utekelezaji wake atujuze!
     
  2. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpango huo haupo.Baadhi ya watumishi katika Halmashauri wamelipwa mishahara ya mwezi January katika Akaunti zao.
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    ulikwepo mwezi december mwaka jana,na ilikuwa majaribio kwa mikoa ya dodoma,sumbawanga na pwani,it is too costly sababu inabidi kila mtumishi apewe check yake na kila check inaandikiwa vocha yake,..isn't that madness?nafikiri wameona hilo na wameupiga chini mpango mzima...
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu, hakuna Mkoa unaitwa Sumbawanga ila ni Mkoa wa Rukwa! Hata hivyo nashukuru kwa taarifa hii!
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    watakapolipa dirishani watawafaidisha vijana wa kazi
    nani atawajibika kufidia?
     
  6. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wali hakiki tu watumishi kwa kuangalia salary sleeps, pamoja na vitambulisho na taarifa zingine, ila mimi mshahara wangu umeingia bank toka juzi, hivyo zilikuwa mbwembwe tuu.
     
Loading...