Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpango wa kuunganisha makumpuni ya wazawa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by rosemarie, Oct 11, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wakuu nafikiria jinsi ambavyo tunaweza kuunganisha makampuni ya wazawa na kuyaweka kwenye database moja
    hii itasaidia pale ambapo serikali inatafuta kampuni za kufanya nayo biashara
    tukumbuke hizi fedha wanazolipwa makampuni ya kimataifa hasa ya kikenya na kichina ni zetu watanzania
    kwa kweli kitendo cha makampuni ya kigeni kuchukua 80% ya kazi hapa tanzania ni aibu kubwa
    hivi ni kweli hatuwezi au ni rushwa inatumika??
    makampuni yote ya wageni inabidi yafanye kazi chini ya wazwa,
    kama serikali ya ccm inabisha hilo tunawapa miaka 4 itawezeka!!!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    anza na yellow page
     
  3. CONSULT

    CONSULT JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mkuu hakika hiyo ni hoja ya muhimu sana, mm niko tayari kushiriki kwa namna yeyote ile andaa a good written paper then tuwatafute referees kama UDEC entrepreneurship center of UDSM, Chamber of commerce TTCIA, Nyerere foundation, e.t.c hayo ni mawazo yangu tu....
     
Loading...