Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mpango wa kumsafisha mtasiwa waandaliwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Feb 19, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hizi ni habari nyepesi nyepesi kutoka jikoni.lakini nasubiri kuzithibitisha......
    nawatakia usiku mwema na tafakari njema.
     
  2. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Time will tell
     
  3. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huyu ni mbaya kuliko Blandina Nyoni kwa kuwa yeye ndiye alipaswa kuwa wa kwanza kutetea madaktari kwa vile ndiye technical officer. Lakini kwa vile Blandina Nyoni alishamwingiza kwenye michongo ya hela za Kampuni ya Ranger ile iliyoleta Bajaj basi naye akabweteka na kuwadharau madaktari. Akisafishwa tu Deo Mtasiwa tunaweka vifaa chini.
     
  4. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahahaa acha hizo zote ni taka ziingie pipani hakuna msafi hapo
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2013
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu Dunda kwetu njoo huku!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...