Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpango Wa kitaifa Wa Miaka 7500 UITWAO "SHIKA KITABU"

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SolarPower, Jun 14, 2012.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Taasisi ya READ & WIN IVESTMENTS ya Kerege, Bagamoyo, inakamilisha masuala ya msingi kabla ya uzinduzi wa mpango uliotajwa hapo juu. Kupitia mpango Huu wa SHIKA KITABU ndoto kuu ni kuona kuwa ifikapo mwaka 2027 kila Mtanzania na mkazi wa nchi atakuwa muda wote ameshika kitabu ukiondoa muda wa kulala.

    Katika utekelezaji wake mpango umeanza na kitabu kiitwacho THINK AND GROW RICH (LATEST VERSION) cha Napolleon Hill ambacho kama taifa inatakiwa kila mmoja wetu awe nacho na kukisoma angalau mara 5 kwa ukamilifu wake kabla ya tarehe 31/12/2013.

    karibuni sana WAKUU na enezeni pia ujumbe WA MIBADALA YA FACEBOOK toka 1. WWW.EMEAGWALI.COM na 2. WWW.ABDULKALAM.COM
     
Loading...