Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpango wa kijanja wa CCM Mwanza wagundulika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Massenberg, Feb 4, 2012.

  1. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 180
    Kwa mujibu wa Mwenyekiti wa BAVICHA, John Heche, CCM wamepanga kuwa na kadi nyingi bandia za Chadema ambazo watu watapangwa wazirudishe wakati wa maadhimisho yao Mwanza ili ionekane wameivunja ngome ya Chadema.
    Anasema mpango huo umeshajulikana tayari ingawa hajaeleza hatua za kupambana nao.

    Source: Page ya John Heche Facebook
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kilaza siku zote kazi yake huwa ni kujihami tu
     
  3. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    yani ukíitwa mwana ccm pigana hadi mauti! Yani wanafikiri bado watu ni wadanganyika. Chadema kuweni macho, msiyumbishwe kwa jinsi yeyote. Acheni wafu wajizike. Madaktari wanadai mazingira ya kazi yaboreshwe, ccm inakazana kuwahadaa watz
     
  4. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Walaaniwe wao na familia zao.
     
  5. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huijui Mwanza wewe kalale,niko Mwanza Shooters Pub mitaa hiihii ya ccm Kirumba nakamua,hakuna jipya zaidi ya kuona malori yakisomba watu uwanjani ndani.
     
  6. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    John Heche Nimeipata hiyo habari ya ccm
    kuandaa kadi feki ili kesho
    zirudishwe kwenye kuazimisha
    35 ya ccm huko mwanza ili
    kurubuni watanzania kwamba
    mwanza ambayo ni ngome yetu imebomolewa, huu ni
    mkakati wao wa mda mrefu
    ikwemo kununua viongozi
    wetu, lakini hii haitaisaidia ccm
    kubaki madarakani kwasababu
    huu ugumu wa maisha kwa Watanzania, ufisadi
    kupendeleana, hali mbaya
    kwenye hospital zetu, kukosa
    maji,elimu duni na mengine
    mengi, haya yote hayawezi
    kujibiwa kwa kununua kadi za chadema hata kama zingekua
    million moja kwa nia ya
    kuhadaa watu, vijana msiwe na
    shaka hakuna kulala mpaka
    kieleweke siku zao
    zinahesabika sana. 2 hours ago ·
     
Loading...