Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mpango wa Futari kwa Awamu Dubai tushauriane

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janja PORI, Aug 13, 2011.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kama mnavojua hapa Dubai kuna jengo lina Gorofa 170 sasa basi muda wa futari ukifika kwakuwa walioko gorofa ya 170 wao huchelewa kuona jua likizima hvo hvo huchelewa kufturu. Mpango upo hivi gora mpaka ya 50 muda wa kawaida 50 to 150 huchelewa dakika 2 and 50 to 170 huchelewa mpaka dakika 7 je? This ternable?↲
    Submited
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mwongozo ni machweo ya jua, hapo ni sahihi.
     
  3. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    du hapo pwa gama
     
Loading...