Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpango Mkakati wa CCM kuushughulikia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Apr 5, 2012.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtakumbuka jana niliwajuza kuwa nilikuwa na magamba watatu wazito wakanijuza kuwa mpango umesukwa kuwa Lema anamwagwa ili akikata rufaa kesi uvutwe mpaka karibu na 2015 kwa kweli sikuamini lakini kilichotokea Arusha kimenifanya niamini. Magamba yale yalinieleza kuwa ilikupotezea hili Makongoro Mahanga watamwaga pia kwa kuwa yeye kwanza hakuupata ubunge kihalali lakini watakata rufaa ili kuvuta mapaka karibu na 2015. Tusubiri tuone na hili.
     
  2. l

    laanyuni Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm ni mashetani
     
  3. dallazz

    dallazz Senior Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawana sera, muflis hao
     
  4. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    CCM inacheza na roho za watanzania
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mungu yupo upande wetu tujipe moyo
     
  6. s

    shumbi Senior Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    CCM ni mbwa
     
  7. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lakini kuongezea hapo,Kummwaga Mahanga sio lengo kupotezea kivumbi cha Arusha,ni mkakati wa Kuwamaliza watu wa EL kabisa,wapi Millya ubunge wa Afrika Mashariki? eti Gambo,zawadi ya Kushindana na Millya na Kumuunga mkono Kitanda M......
     
Loading...