Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpango maalum wa CCM kuhusu madiwani wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nakei, Aug 16, 2011.

  1. N

    Nakei Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    CHADEMA wamejenga taswira nzuri kwa kuwafukuza madiwani walio asi lakini kwa upande wa pili wamejipa mtihani mgumu hapo baadae. Inawezekana imekuwa hivi: Mgome alafu watawafukuza, wakishawafukuza nendeni mahakamani, kesi itacheleweshwa na nyie mtaendelea kuwa madiwani halali, wakati kesi inaendelea CCM wataridhia kurudia uchaguzi wa MEYA, wakati wa kupiga kura madiwani waliofukuzwa watawapigia CCM.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Safi sana, mpango mzuri na umeenda shule. Mimi niliwaambia Chadema, kwa kuwafukuza madiwani wanajichimbia kaburi lao wenyewe, sasa yanawakuta ya kuwakuta.
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo kipi bora, kukaa na msaliti ili mradi muonekane wengi au kuachana naye ili muwe waadilifu wachache?
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Aisee....mawazo tengefu kwelikweli.....but for how long will the mayor be in place? three years? tulisubiri miaka miaka 76 (1885-1961) miaka mitatu si kitu
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa nini hawa ccm hawaonekani kutambua kazi waliyopewa? Nchi bado iko kwenye mgao wa umeme, wauza mafuta ndio kwana wamewaonjesha joto ya jiwe, migogoro ya ardhi ni kila mahali nchi hii, lakini bado utasikia kiongozi wa ccm anajishughulisha na CHADEMA wamekula nini au wameongea nini? Nchi imekosa kabisa mwelekeleo kwa sababu CCM wanawekeza kwenye siasa uchwara!
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ha ha ha ha ha
     
  7. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    CHADEMA kuna uadilifu au uoga?
     
  8. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Whatever, lakini kipi bora?
     
  9. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Waendelea kuota kuwabana chadema huku nchi ikizidi kuwa shinda. Wanaacha kuwabana wauza mafuta wanao wapa masaa 24 kupandisha bei wanaelekeza akili zao mbaya kwa chadema.
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,508
    Likes Received: 2,517
    Trophy Points: 280
    Mtu katoa wazo(inawezekana ikawa hivi) wewe una conclude una akili kweli, Masaburi hakukosea wako wengi.
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hamna kitu kama hiyo hao madiwani wakileta za kuleta tunawahamisha arusha.
    hatutaki wasaliti wanaorudisha nyuma maendeleo ya demokrasia.
    na hao ccm hawawezi kitu kwani hakuna mahakamayoyote duniani inayoweza kukilazimisha chama kuwa na mwanachama fulani.
    ila wanachoweza ni kuruhusu mgombea binafsi na wakiruhusu hiyo wamekwisha.
     
  12. escober

    escober JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hii thred iko too low sana. na wote wanaochangia wako low pia
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Na wazo lenyewe halitekelezeki,

    sisi tuliwaambia toka mwanzo hawa madiwani wanacheza na moto watakuja kuwa flashed out na hakuna wa kuwasaidia, kina Mwita25, Ritz, Faida Fox na wenzake wakasema watawasaidia kwenda mahakamani mbona mko kimya wasaidieni sasa mmewaponza wenzenu.
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Naungana na wewe ingawa tuko kwenye boti moja.
     
  15. a

    agwedegwede Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inasikitisha jinsi gali ulivyo haujui sheria na kanuni za kumfanya mtu awe diwani au kiongozi wa nchi.
    -kwanza kabisa nchi yetu haitambui mgombea binafsi, ingawa mtikila alijitahidi kulipigania hilo,
    kwa maana hiyo hakuna kiongozi yoyote (Diwani, Mbunge na Rais) atakayeendelea kuwa na cheo hicho kama
    si mwanachama wa chama chochote cha siasa kinachotambulika kisheria.
    -Chadema hawakuwafukuza udiwani (rejea tamko la Mhe: Mbowe), walichofanya ni kuwavua uwanachama wa chama cha Chadema.
    kwakuwa sheria za nchi hazitambui mgombea binafsi, basi madiwa wanakuwa wamevuliwa udiwani wao.
    -Chadema ilichokifanya kwa mujibu wa kanuni na sheria ni kuandikia mamlaka husika na kuwataarifu kuwa diwani Mallah, Bayo, Ngowi,
    Mpanda na Rehema si wanachama wa Chadema.
    -Kamati kuu ya Chadema inayo mamlaka yakumvua mwanachama yoyote atakayeenda kinyume na sera za chama.
    -Madiwani wote kwa wingi wao wamevuliwa uwanachama na hawawezi kuingia kwenye kikao chochote cha madiwani kwakuwa si wanachama
    wa chadema chama ambacho kiliwapa ridhaa ya uongozi.
    -Mwisho, Meya hawezi kuchaguliwa kwani sheria zinasema anatakiwa achaguliwe na 2/3 ya madiwani wote, ukitoa madiwani waliofukuzwa
    na madiwani waliobaki wa chadema ambao wameazimia kugomea vikao hadi muafaka ufikiwe, madiwani waliobaki hawafikishi idadi inayotakiwa.

    Naomba kuwakilisha.
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,253
    Likes Received: 1,236
    Trophy Points: 280
    Masaburi yatatupeleka pabaya sana, akili zimeshanaganyika na hja kubwa.
     
  17. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Including yourself
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Uchaguzi hauwezi kurudiwa km kesi bado iko mahakamani, kama ccm wakilazmisha kuchelewesha kesi kwa makusudi au kulazmisha uchaguzi urudiwe wkt kesi haijaisha Arusha patanuka, watu wamechoka na udictator wa magamba.
     
  19. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    Ulimwambia nani wewe ****,coment zako wewe ni kama mchawi unamulika mchana usiku unachoma kilaza wewe.
     
  20. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,676
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Unajua magamba walitaka hio issue ya madiwani isimalizike haraka hivyo kwa wakati wa kampeni wangesema CDM nao ni kama wao. sasa kwa yaliyotokea magamba bado wapo gizani. unajua hii ilitokea mara tuu baada ya cc ya magamba kukaa na kuongeza siku zingine 90. sasa waliposiki wenzao hakuna cha siku wala nini wamechanganyikiwa sana. Tangu issu ya kufukuza madiwani nani amemsikia nepi? Ndo maana hata pinda kwanza alikubaliana na mbowe, lakini aliposikia kuwa madiwani wamefukuzwa akaruka kuwa hakukuwa na makubalino kati yake na mbowe.

    kwa wale wasiojua magamba hawawezi kufika popote. maana kadri tunavyosogea kweny uchanguzi ujao ndo kwa wanakuwa na wakati mgumu zaidi. nyie suburini.
     
Loading...