Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mpangaji wa NHC afyatua risasi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Feb 7, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hii ni baada ya kutaka kuhamishwa kwa nguvu.mpangaji huyo alifyatua risasi hewani ili kuwafukuza jamaa wa auction mart ambao mara nyingi hutoa vitu nje na kutia makufuli.kweli tunaelekea pabaya watu wameanza kuwa wababe.kwa habari zaidi tune TBC mida hii
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mpangaji anaitwa macha kibore,alikuwa anadaiwa milioni moja na zaidi.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    baadae polisi walifika na kumtia mikononi mpangaji huyo.na maafisa wa NHC wakaendelea na zoezi la kutoa vyombo.
     
  4. M

    Malolella JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Macho kibore...eti hakuna kitakachotoka hapa, iwe kwa damu ama kwa njia yeyote, kama mnabisha tuanze vita sahv! Mbona katiwa mbaloni sasa...kweli mkaidi hafaidi.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    jamaa kapiga mkwara ile mbaya!
     
  6. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Watu washachoka maisha haya,aaarrghh!
     
  7. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti hakuna kinachotoka iwe kwa damu ama usaha.dah iyo kali...bt huenda kukawa na kitu nyuma ya pazia haiwezekani mtu mzima na heshima zake kama yule akawambabe kwa kitu anachodaiwa,huenda amechakachuliwa ama kuna mtu kamchongea,al in al tutajua tu
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nimeshangaa kuwaona maafisa wa NHC wakija na vyombo vya habari,ina maana walikuja kumdhalilisha na sio kufanya kazi yao.next time watakula za vifua!
     
  9. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli NHC si nyumba za taifa? Kodi zinazokusanywa hufanyiwa nini? Huyu mzee sio wakumpuuza huenda kachoka kiukweliii
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    yule mzee noma mkwara aliopiga mi nikajua watamtoa maiti mwisho kanywea.ila ndo ujjue watu wamepinda na maisha usawa huu
     
  11. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hao jamaa wa NHC walitaka kumdhalilisha huyo mzee wa watu,kitu cha kwanza wamemfata jeshi la watu kibao,pili hilo deni cdhani kama linaendana na gharama walizotumia kuwakodi hao madalali na hiyo timu ya watu,waandishi wa habari humo humo,na mwisho wakaenda kumletea kituo kizima cha polisi na defender 2,thats not fair kwakweli,kuna kitu hapo c bure
     
  12. S

    Sikwepeshi Senior Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah kweli ur a great thinker nimepata logic,vile vyombo vya habari vilitoka wap? Awa watakuwa walikuwa na bifu na huyu mzee.
     
  13. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    alikuwa mhindi nini?1
     
  14. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sio mhindi,ni mbongo tu tena ana lafudhi ya kimangi mangi
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ni mbongo halafu anaonekana kama mkurya kwa lafudhi yake.
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa wamezoea ubabe mbona mafisadi tunawaomba kurudisha hela walizoiba?
     
  17. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,871
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana nawe kwa asimilia mia moja.
    Kwanza rate ya mwezi ni kiasi gani mpaka ifikie millioni moja na ilazimishe mpaka madalali unless nyumba hiyo iko sehemu ambayo sio prime.Nina maana ya kuwa kwa kodi za nyumba za mjini kati hii haiwezi hata kuwa ya mwaka mmoja.
    nahisi kuna mtu anaihitaji hiyo sehemu na katoa cha juu.
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,889
    Trophy Points: 280
    Sasa kwanini alikuwa halipi kodi? Huyo ana matatizo.
     
  19. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu anaifukuzia hiyo nyumba hapo ..................
     
  20. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wapangaji wa NHC wawe wanalipa kodi maana laiti wangejua uraiani kodi ilivyo juu wasingechezea fursa adimu ya kukaa nyumba za bei poa
     
Loading...