Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpangaji NHC afyatua risasi kuzuia kuhamishwa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Feb 7, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mpangaji wa Shirika la Nyumba la Taifa, Mzee Kibore, anayeishi mtaa wa Agrey, amegoma kuhamishwa katika nyumba ya shirika hilo, na kufyatua risasi mbili hewani ili kuwatimua wadai hao.
    Ujumbe wa wahamishaji hao uliomba msaada wa polisi, nao wakaja na kumkamata mpangaji huyo mkorofi.
    Kwa sasa yupo chini ya ulinzi kituo cha polisi M/Mmoja.
    Source: Channel Ten HABARI
     
  2. l

    le comparable Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah nimeona bhana yule mzee sijui anajiamin nini yan ni jeuri iliyopitiliza:A S embarassed:
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    sema jamaa nao wamezidi. Ndo mambo gani kuhamishana kwa nguvu...
     
  4. N

    Ndole JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    siyo jeuri si anaona wengine wanavokula bila bughudha sasa anajiuliza kwanini yeye asumbuliwe?? Mfano mzee six kakatalia nyumba ya spika, magufuli na wenzake wameuza nyumba za serikali bureeeeee. mifano michache tu hiyo.
     
  5. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Safi mzee,
     
  6. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Manina walahi kajinunulia kesi huyo ... Watamfunga
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kama wewe siyo mstaarabu shurti uhamishwe kwa nguvu. Kama wewe ni muungwana lazima uzingatie masharti ya mkataba.
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pesa yenyewe milion 1.4. Amakweli nhc kodi pesa ndogo
     
  9. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni wajibu wa mpangaji kulipa kodi kwa mujibu wa mkataba wake na mwenye nyumba. Ambacho sijakijua, hivi NHC ndiyo huyo mpangaji pekee anayedaiwa? Sitaki kuamini zoezi la kuandaa waandishi na bahasha zao just kumfukuza mwenye deni la 1.5m. Si ajabu hata zoezi zima lina mkono wa mpangaji mpya.
     
  10. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Maskin jirani yangu wa zamani Kigoma! Macho Kibore alikuwa tajiri mkubwa Kigoma! Ana asili ya Kongo lakini ni MTZ. Mwaka 2008 aliuza bungalow lake la ghorofa moja pale Kigoma mjini kwa karibu m100! Naona jirani kaanza kufirisika! All in all ana kiburi sana cha pesa BUT sasa amepatikani na bonge la kesi ya Jinai
     
Loading...