Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mpanda, nkenge vipi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by bulunga, Nov 14, 2010.

  1. b

    bulunga JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nataka kujua kama kuna mtu keshapata matokeo vituoni kabla ya kuchakachuliwa, maana bby this time lazima wamemaliza kuhesabu :caked:
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa Nkenge ni formality tu mama Assumpta atashinda. Fuatilia matokeo ya sehemu nyingine
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpanda ni sehemu ya chadema 70%, Pinda amepeleka wachakachuaji kila kona ila wananchi wako imara, sijui kama nani atashinda maana hilo ni mhimu kwa pinda ili aaminiwe na kurudishwa uwaziri mkuu. Nahisi watu wanaweza kujutia mioyoni na mshindi kupewa mtu ambayw sio. Tanzani sasa imeshaharibika maana mwizi wa kura ndiye kiongozi wa wananchi
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Asumpta wa chama gani
     
  5. m

    mdaumie Member

    #5
    Nov 14, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matokeo jamani vip huko?
     
  6. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    punguzeni presha wadau, matokeo bado wanatia chumvi na nyanya :smile-big:
     
  7. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    lolote laweza kutokea, songea wanjilaumu sana kwa kuichagua ccm, hasa baada ya kusikia mikoa mingine wameipiga chini
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tehe pinda lazima anyooke atakapoona chadema wana prevail.
     
  9. Meale

    Meale Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpanda Chadema wametangazwa washindi, na Nkenge CCM wameshinda.
     
  10. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kila penye chukiii ukweli utaonekana tu.CCM WAKO JUU
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Juu kwa wizi na ubakaji wa Democrasia au?
     
  12. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mpanda Mjini Chadema wamechukua kwa tofauti ndogo sana ya kura dhidi ya mgombea wa CCM.

    Mpanda Vijijini kama kawaida ya vijiji vingine wameamua kuendelea na CCM yao!!

    CUF wameongeza viti vingine 3 kutoka Zanzibar!!
     
Loading...