Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpamgo wa Ving'amuzi vya Star TV umeishia wapi?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mrimi, Sep 27, 2012.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wakuu tuliambiwa kuwa kuanzia septemba hii jamaa wa star tv waangeanza kurusha matanganazo kupitia mfumo wa digitali, lakini naona tunaingia octoba sasa. Vipi jamaa wameishia wapi?
     
Loading...