Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpambano wa CHADEMA na CCM uanzie hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 8, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Ninavyoamini,uimara wa chama au taasisi fulani hutegemea sana kiongozi au viongozi waliopo hapo.

    Ili mtu ajue umahiri wa CHADEMA na CCM aangalie safu ya viongozi wake hasa wale wa ngazi ya juu ambao kimsingi wao ndio chachu na kioo cha mafanikio ya chama.

    Hakuna haja ya kuigana kufanya mkutano wa hadhara Jangwani. Kama umezidiwa kwa hili,tafuta mbinu kuzidi kwa lile.

    Safu za viongozi wa juu wa CHADEMA na CCM iko hivi:

    CHADEMA vs CCM CHEO
    Freeman Aikaeli Mbowe Jakaya Mrisho Kikwete-Mwenyekiti
    Said Amour Arfi Pius Petro Msekwa-Makamu Mwenyekiti,Bara
    Said Issa Mohammed Amani Abed Karume-Makamu Mwenyekiti,Zanzibar
    Dr.Wilbrod Peter Slaa Wilson Mukama-Katibu Mkuu
    Zitto Zuberi Kabwe George Huruma Mkuchika-Naibu Katibu Mkuu
    John John Mnyika Nape Moses Nnauye-Msemaji Mkuu

    Tuanzie hapo tuone nani zaidi.


     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hapo ni sawa na kulinganisha shetani na malaika!
     
  3. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mkuu umetoa mpambano mkali sasa wanajamvi wataona ni nani aweza kushika wadhifa uliotajwa.
    Mimi nawapigia viongozi wa CHADEMA WOTE naomba utaje vituo vya kupigia kura na muda wa kuanza zoezi, karatasi ziwepo za kutosha ili nianze kupiga kura yangu.
    Umefanya kazi nzuri sana HONGERA.
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Akili kama hizi Mbowe ataendelea kuzitawala hadi atakapomuachia shemeji yake NGO yao.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa nini unagonganisha maboga na mawe?
    Unategemea nini?
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu hapo ni sawa kumlinganisha Shibuda na Obama.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,275
    Likes Received: 11,639
    Trophy Points: 280
    Usipambanishe mlima everest(cdm) na kichuguu(ccm)

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mimi naomba tuwape MDAHALO, hakuna kuingia mitini
     
  9. mashami

    mashami Senior Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    achana na makamanda wa juu chukulia tu mnyika anatosha kuwakalisha wote hao magamba kwanzia magogoni mpaka makada wa kofia na kanga!
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,320
    Trophy Points: 280
    Unataka kupambanisha maji taka na maji safi? Jipange mkuuu tena jipange saaaaaaaaaaaaaaaaaana
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    hakuna kuanguka na hakuna kuandaliwa maswali siku tano kabla...
     
  12. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,362
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wataingia mitini,umesahau 2010 walivyosepa?
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona unalinganisha bulldozer na Vitz Heche anawatosha viongozi wote wa CCM kwasababu kiongozi mmoja wa CDM ni sawa na viongozi 100 wa CCM
     
  14. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtajibeba mwaka huu,na watu wamekataa magari yenu kuelekea jangwani
     
  15. j

    jossy chuwa Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unadhani wao hawajipendi? hata kama ningekuwa mie nisingetia pua yangu hapo! yaani ni sawa na uwachukue kina man parkyao, myweather dhidi ya mabondia wanaoingiaga mapambano ya utangulizi hapa Tz wakt kina maneno wanacheza na matumla n.k labda uandae na majeneza tena uje nayo na chepe kwa ajili ya kubebea ubongo!
     
  16. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 779
    Trophy Points: 280
    That's awesome...:glasses-nerdy:
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 779
    Trophy Points: 280
    Livingstone Lusinde vs Godbless Lema:glasses-nerdy:
     
  18. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkiendelea kuletaleta hoja za namna hii itabidi kuleta sheria kali ya kukataza midahalo ya kuwapambanisha viongozi wa kisiasa. Maana inaweza kuchochea udhalilishwaji wa viongozi wakuu wa nchi.
     
  19. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Anna Kilango vs Halima Mdee

    Na bado makamanda kama akina Zitto, Lissu n.k hawajapambanishwa!!!
     
  20. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ....ha ha ha,mkuu umenichekesha!..kwahiyo unaogopa viongozi wakuu wa nchi kudhalilishwa?...je wenyewe wanavyofanya watu waishi maisha magum tena ya aibu!si kuwadhalilisha wananchi?
     
Loading...