Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpambanaji wa ufisadi james lembeli wa ccm imekula kwake???

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by minda, Jul 26, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwenye uchambuzi wa magazeti wa radio mbalimbali leo tumepata kusikia ya kwamba mkurugenzi wa uchaguzi rajabu kiravu amekanusha uwepo wa jimbo jipya la ushetu.

    siku za karibuni imepata kusemwa ya kwamba lembeli alilikimbia jimbo la kahama na kuchukua fomu kwenye jimbo jipya la ushetu.

    Lembeli amekuwa katika mvutano mkali wa kisiasa, kati yake na viongozi wengine wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), wilayani Kahama.

    Uamuzi wa mbunge huyo kuhamia katika jimbo jipya, uliutangaza juzi baada ya Katibu wa CCM wa Wilaya ya Kahama, Sospeter Nyigoti, kutangaza kuwa wamepokea taarifa kutoka Tume ya Taifa ya Uchaguzi, kuwa imekubali kutangaza Jimbo ya Ushetu.

    Baada ya taarifa hiyo, Lembeli alichukua na kujaza fomu ya kumwezesha kuomba kuteuliwa ili awanie ubunge katika jimbo hilo jipya badala ya jimbo lake la awali.
    gonga hapa

    sasa kwa mtindo huu sio kwamba lembeli sasa amekufa kisiasa? na huenda sio adhabu kwa kukosa staha? au tuseme chama chake kimeamua kumuingiza chaka ili apotee kwenye tasnia ya siasa hasa ikizingatiwa kuwa alikuwa katika mvutano na uongozi wa chama chake wilayani?

    yeyote mwenye thread atujuze ili tuwe na uhakika na ishu hii.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    mbinu chafu zitasababisha watu wauane tena kikatili kama mambo yenyewe ndiyo haya!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!tayari wengine wameshakamatwa na miguu ya binadamu cjui kama sio ya albino.....
     
  3. mawazotu

    mawazotu Senior Member

    #3
    Jul 26, 2010
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ha hha ha nacheka kwa kuona watu wanavyotumia mbinu zisizo fikirika .bila shaka wamemfanyia mchezo mchafu waalijua fika kuwa hilo jimbo halipo hivi inawezekanaje katibu wa chama {TAWALA} wa wilaya atoe fomu kwa mtu kwa kutegemea tetesi , sasa hapo kurudi kahama hawezi na jimbo ushetu {tetesi} halipo wamemuacha njia panda
     
  4. minda

    minda JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyo Lembeli naye ni wa ajabu? Anaishi karne ya wapi ashindwe kuelewa ulaghai huo? Hii ni kali sana.
     
  6. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    CCM hakuna makamanda wa ufisadi, wote walikuwa wanatafuta umaarufu tu wa kisiasa
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mamumivu huja baada ya pigo
     
Loading...