Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpambanaji lwakatare yuko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mohermes, Mar 13, 2011.

  1. m

    mohermes Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Naomba kufahamishwa kuhusu mpambanaji Wilfred Muganyizi Lwakatare,Mkurugenzi Oganaizesheni ya Intelensia ya CDM, make nimekuwa simuoni katika harakati za hivi karibuni.
     
  2. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yupo kwao Bukoba anajenga chama
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Rwkatare,tuambie mwenyewe uko wapi?.
     
  4. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Yuko Bukoba hata kwenye maandamano ya juzi kazi kule Bukoba alikuwepo.
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kamanda alisimamia pilika zote kanda ya ziwa alikuwepo mwanza nilimuona na alitambulishwa watu Tukashangilia, hope atakuwa kno kwa ofs, anaendelea kuratibu nxt maandamano
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mara ya mwisho mbona nilimwona kama CCM wamempiga kipapai, au nilikosea nilimuona mtu mwingine!
     
  7. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yupo makao makuu dar,anaratibu masuala ya usalama.kumbuka Dr.anatishia kuuawa,so ana kazi nyeti ya inteligensia.pia anapokea ripoti za utendaji nchi nzima.unajua cku hizi ana majukumu mengi ya chama,taifa
     
  8. m

    mohermes Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    thanxxx kwa woote.Mmenipa uelewa.
     
  9. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I met him in MOSHI last year aliniambia ana kijana wake yuko shule moja ya kimataifa pale mjini moshi(jina la shule kapuni) coz wabongo amchelewi kuchunguza ada ya shule,anawezaje kulipa ada ya shule kama ile! anyway kwasasa nahisi anajenga chama baadaa ya kuchakachukuliwa kwa mara ya pili mfululizo.
     
  10. baina

    baina JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pAMOJA NA SHUGHULI NYINGINE ZA KITAIFA, RWAKATARE NI MWENYEKITI WA CDM MKOA WA KAGERA.
     
Loading...