Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpako wa wagonjwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Jun 8, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Huyu ni askari aliyejeruhiwa anapewa mpako wa mwisho kwani yu taabani
     

    Attached Files:

  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wapi huko?
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,766
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Yawezekana kichwa cha habari cha post hii na content haviendani!
     
  4. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Alijeruhiwa iraq ,mpako wa wagonjwa ni sakrament mojawapo kati ya saba kwa wakatoliki.hii hupewa mgonjwa au mzee aliye katika hali ya mwisho kushinda mauti.
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    halafu ili iweje??
     
Loading...