Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpaka wa Horohoro, nini kinaendelea?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matongo manawa, Oct 4, 2012.

  1. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kila dalili za kuibuka mgogoro wa kidiplomasia Kati yaTz na Kenya kwenye mpaka
    wa Horohoro ambapo kuna mradi wa ujenzi wa mradi wa one stop border.

    Kila Nchi inajenga mradi huu kwa upande wake lakini cha ajabu wakenya wamechimba fence na kuingia hadi kwenye ardhi ya Tanzania.

    Nimepita eneo hilo nikaona wajenzi wanafanya kazi huku nafasi ya Normanland ikiwa nayo inajengwa ukuta kuingia Tz, nilijaribu kuwadodosa wenzangu tuliokuwa tunavuka nao mpaka nao wakasema wanashangaa!!

    Sijui serikali yetu inajua???
     
  2. g

    gambagumu JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    exageration!!!
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wapo busy wanapanga matumizi ya pesa kwa anasa.
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    Ndio maana naomba kipindi cha dhaifu kiishe haraka,kuna hatari ya kuvuna aibu kama taifa.
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kenya wasihofu kwa vile kwa sasa Tanzania haina serikali yenye kuweza kushughulikia masuala madogo kama hayo. Rais kila siku anazurura sijui kujitibia au kushangaa nani ajua?

    Serikali yetu ya sasa ni kwapuakwapua hivyo kugombea kitu ambacho hakiiingizi ten percent siyo kipaumbele chake. Hivyo watanzania mlie na nchi yenu itaendelea kumegwa na kuingiliwa na wakimbizi wa kiuchumi huku nanyi mkiwavumilia. Ajabu mkienda South Africa au Greece mnatolewa kamasi na kutimliwa kama mbwa koko.

    Kazi kwenu.
     
  6. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni upepo unapita.
     
  7. MGANGA WA KIENYEJI

    MGANGA WA KIENYEJI JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mipaka yetu ipo salama kondom?
     
  8. a

    ambagae JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Walikua busy na Rwanda trip
     
  9. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Tuna inteligensia na geshi imara sana duniani?Bado tuu hawajaamua(amka), shimbo yupo wapi?
     
  10. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,449
    Likes Received: 2,324
    Trophy Points: 280
    Mkuu Wakenya hawawezi kufanya makosa kama hayo, nafikili watakuwa wanajenga nje ya mpaka sio ndani mkuu, sio wajinga wanajuwa fika TANZANIA haiwezi kupuuzia kitu kama hicho. Hapa tutazungumza mengi kuhusu Serikali yetu lakini tukumbuke Jeshi letu na Watanzania kwa jumla sio lelemama.
     
  11. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Acha kuota mkuu, unavyoongea kuhusu jeshi lenu utadhani la marekani.
     
  12. s

    siyabonga Senior Member

    #12
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupate akili sasa. Uongozi si kucheka cheka, ni kufanya maamuzi.
     
  13. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    kwa kiasi fulani nakuunga mkono.
    kuna mambo ya ajabu yanatokea mipakani ambayo hawa jirani zetu walikuwa hawathubutu kuyafanya enzi zile ambazo mgambo (militia) ya Tanzania ilikuwa kubwa kuliko majeshi yao ya miguu kwa ujumla (namaanisha nchi zote nane).
     
  14. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Always look on the bright side of life! One stop border itarahisisha sana biashara kati ya nchi za Afrika Mashariki. Long live EA.
     
  15. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mgogoro wa mpaka na Malawi haututoshi?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    obviously Rais wetu hajui
     
  17. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    South Africa au Greece? Mbona mbali sana huko? Nenda hapohapo Kenya tu na vi-degree uone kama vitakusaidia.
     
  18. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,449
    Likes Received: 2,324
    Trophy Points: 280
    Jeshi la Merikani linakujaje hapa!! Na sijuhi una maana gani unaposema jeshi lenu, kwani wewe unaishi nchi gani If I may ask?
     
Loading...