Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpaka sasa Hivi ni BilaBila!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ndallo, Nov 16, 2010.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hatimaye kile watanzania walichokua wanakisubiri kuhusu ule mchakato wa kupata jina teule la waziri mkuu ni kitendawili! Jina limechelewa kutolewa kutoka ikulu, kwahiyo watanzania tuwe na subira ifikapo hapo saa 11 leo jioni.
     
  2. e

    ejogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Why saa 11?
     
  3. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni jina gumu mno kulitamka mpaka baada ya Lunch
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Nahisi Karata za Mkuu wa nchi hajazichanga vizuri! :smile-big:
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo jamaa anatatizika katikati ya Interest za wananchi na wale waliomsaidia kuchakachua....safari hii analo na utata huu utamtafuna mpaka sekunde ya mwisho ikulu :hippie:
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mwizi wa kura Kikwete anatafuta wezi wenzie ili awape uwaziri mkuu.
     
  7. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hajapata approval ya Sheikh Yahaya. Sheikh alipelekewa jina lakini nyota ya huyo mheshimiwa ikawa haionekani vizuri kwa hiyo akashauriwa asubiri jioni jua likikaribia kutua ndo atatoa approval. Watanzania tunaomba mwendelee kuwa watulivu wakati kamati ya ufundi inashughukia hili suala
     
  8. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    anasubiri maelekezo ya shehe yahya
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!!! Na jina la waziri mkuu pia wanalichakachua
     
  10. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Chakachua imekuwa ngumu!!!! Kutoa jina mapema kutatoa nafasi ya watu kujadili mengi ila kwa muda huo ghafla mtaenda kulala na kesho mjadala utakuwa umefikia kikomo!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...