Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpaka sasa haonii tofauti ya Tanesco na Laurent Gbagbo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Watu, Dec 22, 2010.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Duh! teh! teh teh teeeeeeee!!!

    :target::target::target::target::target::target::target:
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mimi mwenyewe sijaona tofauti yao! tanesco ni nonsense kabisaa.
    na woote walioko ndani BUURE kabisa.
     
Loading...