Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpaka saa hii bado tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eeka Mangi, Jul 19, 2011.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi jamani mpaka saa hii JK hajatoa tamko au hajaamka? Mimi nilitegemea pale Kisutu saa hizi David Jairo yuko kwenye msitari akisubiri kupanda Tdi ya polisi kuelekea Keko! Yaani hata hapo tunasubiri ushauri? Tanzania!
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Yuko kwenye birthdayparty subiri amalize 1
     
  3. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Hayo ni maamuzi magumu kwa JK.
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na kweli basidei ni muhimu kuliko nchi yake. Labda anatafuta destination!
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nadhani kampeleka mdogo wake HoneyMoon SA...ngoja akale bata kwanza!! Nyie kaeni na giza!! Kwani hukumbuki alisema kwamba Ngeleja sio tatizo, tatizo ni mvua??
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    So ina maana hawezi kufanya maamuzi haya. Basi kuna kazikweli kweli! I wish Shikh angekuwepo!
     
  7. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hili jambo gumu sana kwake, ataunda kamati kwanza na baada ya miezi sita itatoa ripoti kwa rais, ataipitia ripoti na baada ya miezi mitatu rais atafanya maamuzi magumu ya kumtoa kwenye hiyo wizara na kumpeleka kwenye wizara nyingine, hii ndio TZ zaidi ya uijuavyo, kazi ipo.
     
  8. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli sijui kwa nini hawabadilishi sheria kuwa kikwete asiwe muamuzi wa kuamua hukunmu bali kusaini tu ikisha pitishwa
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    watatudanganya kuwa masaa ya South Africa ni tofauti sana na hapa kwetu kwa hio kule bado ni usiku sana bado hajaamka au labda hakuna umeme!!!
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jk ni unabled brain
    kiduku tu ndio anaweza
     
  11. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    ''rais wangu bado hajatua SA, akitua nitamueleza hili jambo tutjadiliana halafu atatoa maamuzi'' TZ PM 18th July 6 pm.

    LABDA RAIS BADO HAJATUA.
     
  12. L

    Lorah JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yuko anatafakari amtoweje mshikaji wake kwenye soo...
    Mheshimiwa rais hiki ni kipindi kigumu sana kwako ,hasa baada ya rostam kumwaga manyanga
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani kisha rudi toka south..
     
  14. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Enyi wadugu wa CCM, Anayejiona yuko swafi sana awe wa kwanza kumtupia jiwe JAIRO bwana, Amen
     
  15. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ameambiwa aeleza zile fedha zimepelekwa wapi kwa maana kwenye akaunti pale NMB zillingia halafu zikatolewa, Sijui itakuwaje atakapotaja akaunti za wakubwa ambazo zimeingiziwa mgao!
     
Loading...