Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpaka Julai kila msanii awe na TIN Namba - Zitto Kabwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sexologist, Apr 11, 2012.

  1. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ninafatilia kipindi cha bunge... kati ya hoja zilizonivutia ni hoja ya Zito Kabwe kwamba kila msanii awe na TIN namba ili kuweza kulinda kazi zake kwa maslahi yake na taifa kwa ujumla.
     
  2. BUNDI WA MJINI

    BUNDI WA MJINI Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujui unakosea unaposema TIN NAMBA?
     
  3. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap ni ahadi ambayo hata Mh.Nchimbi aliitoa jana kwa wasanii wote kuwa July mwaka huu ni mwisho wa wasanii kuibiwa kazi zao yaonekana wamejipanga vyema kuandaa mchakato wa kuwasaidia wasanii
     
  4. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Martha Mrata anasema ukiangalia idadi ya watu waliokuwepo msibani Kanumba hakutakiwa kuishi katika mazingira kama yale... Hili linasababishwa na kuwa na kipato kidogo japo umaarufu unakuwa ni mkubwa zaidi... Na sababau kuu ya yote haya ni kazi zake yeye kama msanii na wengine kuwa zinaibiwa... Kama isingekuwa hivyo Kanumba angekuwa ana maisha ya juu zaidi ya yale yaliyoonekana... pia angekuwa na Bodgadi...

    My take: Tushiriki kulinda kazi za wasanii wetu na tusishiriki kuhujuma kwa kubani... tununue orijino jamani.
     
  5. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ninajua nakosea mkuu... kama unafahamu lugha vizuri hiyo ni totoloji (mrudio) TAX IDENTIFICATION NUMBER... Lakini nimeandika kile nilichosikia mkuu... By the way lets focus on the meseji.
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa hawalipi kodi kabisaaaaaaa. Naskia mwaka 2011 pekee Kanumba aliipata zaidi ya milioni 500TZS, ambazo zinazidiwa na alizopata Ray kutokana na kazi yao ya filamu. Hapo ujue kachukua only 10% tu inayobaki wanaiba wahindi na waonesha sinema bubu. Hii serikali goigoi kama kama ingekuwa inataka mapato hapo ndio mahala pake. Kiutaratibu mtu yeyote anatakiwa kulipa kodi hadi 30% ya mapato yake kwa mwaka, sasa unajiuliza kumbe hawa jamaa hata TIN hawana na TRA wapo tu wanawatazama. Bila kuiondoa hii serikali goigoi kamwe hatutaendelea, wao wanadhani mapato ni misaada ya wazungu akina David Cameron kumbe kuna vyanzo kibao hapa vinavyohitaji usimamizi tu.
     
  7. c

    chipa GM JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2013
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 736
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 60
    Wewe ni mnafiki huna chochote.., vipi demu wako wa german hajambo..usije ukaniroga mana ulisema hata panya hatobaki.. Kabwela mzitto
     
  8. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2013
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    vp wanaosema ATM-machine?
    barabara ya morogoro road?
    benk ya crdb?
     
  9. k

    kapuyanga mkware JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2013
    Joined: Nov 16, 2013
    Messages: 586
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Akasome upya. kama mashine za EFD hazitumiwi na wafanyabiashara wa maduka ya jumla Kkoo waqt wanazo na wanamauzo ya over five hundred milion per day. Zito Zuberi anaongea nini
     
  10. Tujikomboe Finance

    Tujikomboe Finance JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 203
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Anayesema CRDB Bank yuko sahihi maana CRDB ni jina tu sio kifupisho cha maneno kadhaa. Kule kwenye cooperative and rural development bank tulishatoka kitambo
     
  11. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2013
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,468
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye bank ya CRDB hakuna kosa, kwani CRDB haina kirefu tena! I mean hakuna maneno halisi ndani ya hizo herufi "CRDB" hiyo B haimaanishi Bank, bali inasomeka hivyohivyo tu!

    Source: mimi nimeshiriki kutoa semina zao
     
  12. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2013
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duuh! My wife wangu anacheka kinoma..
     
  13. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2013
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lakini ni kweli kila msanii tayari ana TIN yake?!
    Maana hii habari ni ya mwaka jana!
     
  14. muhomakilo jr

    muhomakilo jr JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2013
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 7,781
    Likes Received: 1,201
    Trophy Points: 280
    Hao wasanii wanao upeo wa kujua umuhimu wa hiyo tin number?.
     
  15. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2013
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Slaa katoa amri swala hili lisijadiliwe, lakini Godbless Lema na viongozi wengine wamepuuzia amri hiyo ya Slaa...
     
  16. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2013
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dk. Imani vipi? Mbna kama CHADEMA inakutoa sana povu..!!
    Rudi Czech au subiri viti maalum hapo Moro Kusini.
     
  17. m

    mahakama ya kazi JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2013
    Joined: Feb 20, 2013
    Messages: 1,437
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    zito uwa anatoa sana hoja nzuri bungeni
     
  18. m

    mzaramo JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2013
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 4,057
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Zitto chaguo la mungu....mbowe chaguo la mtei
     
Loading...