Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpaka fulani!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Oct 11, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi ninaomba msaada maana mimi nikiwa na mpenzi wangu napiga cha kwanza vinavyofuata mpaka niwaze anjelina!!ndo ngoma inarudi katka track!ila nikiwa na wengine nje mama yangu hata mtoto akifungiwa bembea anabembea bila tabu sasa nini mbadala wake??Msaada!:wink2:
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hauna mpenzi bali una wapenzi. Acha kumpotezea mwenzio muda, upo hapo?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    sasa si urudi kwa Anjelina......acha kumyeyusha mwenzio
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    humpendi mpenzi wako jaribu kuweka fikra zote kwake halafu kuna siku utajisahau utamtaja Anjelina katikati ya majambo na mpenzi wako ndio hapo utatolewa mkuku huku vikende vinaning'inia
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh hatari kwel kweli ..haupo peke yako mwaya ..mim mpaka nimuwaze yule mchumba wangu wa nursery...ndo mahanjam .....m kdng bana
    bt u gt pbm ma dia broo either aujampenda na kumfil mpz wako au ni wewe tu mashetan nje yamekujaa!!!!!!!!!
     
  6. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Unaomba msaada wa kusaidiwa vinavyofuata au??:angry::angry::mad2:

    Kama unaona Anjelina ni wa maana sana kwa nini unakuwa na huyo... sio mpenzi wako kwanza au hujui maana ya mpenzi....!!:rip:
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huu ni uzinzi ndo unakusumbua
     
  8. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mna hatari nyie siku ndio uropoke jina la mtu mwingine katikati ya mambo, wallah kama uko na mie nakushindilia gumi la mgongoni na pambano linaishia hapo hapo siendelei tena nasusa kabisa au naenda kumalizia Jolly
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    tena ni uasherati,shame upon u,kwanini unakua na mpenzi zaidi ya m1 au hujaridhika na mpenzi wako? kama ndivyo then mtafute umpendae kwa dhati utulie nae
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Sawa ni uzinzi, sasa msaidie alichokiuliza.
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nimetolea mfano anjelina ila kiukweli nawezakukumbuka ambako nilishapitia ndo mambo yanakuwa bambam!kwake mhh nichakwanza chakukata kiu!
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    inaonekana ni hivyo, unaweza kumpa huo msaada japo vifike vi 5?
     
  13. P

    Paul S.S Verified User

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    mkuu hiyo inaweza kusababishwa na mambo mengi tu,lakini mara nyingi inatokana na mahusiano na mapito yenu ya kila siku ktk maisha
    kwamaana ya kuwa inawezekana mnakwaruzana sana, au mnakuwa kwenye halifulani inawatatiza sana, mfano mnaweza mkawa mnapendana sana lakini kila mara mnakuwa mnapishana katika vipaumbele nk,
    hii inapelekea kumuona kama mpinzani wako ksaikolojia na inaharibu performance uwanjani.

    lakini ukiwa na akina anjelina hauwazi chochote wala hakusumbui zaidi ya kutaka matanuzi na shughuli uwanjani.

    Hii inakuathiri kisaikolojia unajijengea wigo kuwa wandani wako ni kwaajili ya kupanga maisha na kutatua matatizo yenu na mavituz ni ziada, wakati kwa akina anjelina ni kurelax kwa mavituz sana
    nb: nimoja tu ya sababu
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Hivyo ndivyo unavyomshauri Kuhani Mkuu?
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe unaweza kumsaidia?
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hivi nyamayao, huwa unapena vingi au vichache?.................(UNAWEZA PATA VIWILI KWA 5HRS, NA VINNE KWA 1HR...TAFAKARI, CHUKUA HATUA)
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    vya afya......
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Kumsaidia Askofu au?
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    "Aisee"
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahhaahhha jaman kwan kukosea asi tumeumbiwa sisi bnadamu au?
    itabid unisamehe tu na kuniuliza y umemtaja john ntakujibu cz mpak nimvutie hisia ndo acceleration inakuja..so its ma apetite wen m wth u..kwa maelezo hayo utanpga tu bado?
    ahh basi wewe utakuwa aunpend........!
     
Loading...