Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mpaka aanzwe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kabakabana, Oct 29, 2011.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanajf habari zenu?mimi na mpenzi wangu na nampenda sana.Tatizo lililojitokeza hivi karibuni ni kwamba kila siku lazima nimuanze mimi kumsalimia,na mimi huwa naona kawaida si mpenzi wangu?na ikitokea ukawa busy kidogo hukumsalimia basi siku itapita mpaka umuanze tena.Nimechoshwa na hii tabia,nifanyeje?
     
  2. MULLAORIGINAL

    MULLAORIGINAL Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Kuna anayesalimiwa bwana, we ni OTHERS, u r nothing
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimeumia sana,maneno hayo yameuchoma moyo wangu lakini labda ni kweli
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    kwa sababu hayupo kwako kimawazoni saaana.kama mtu anakupenda,akikukumbuka tu,atakusalimia.maybe mvivu wa salamu.kwa nini usimuulize?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda ndivyo alivyo....
    Labda kuna mwingine....
    Labda she is not into you...
    Ongea nae!!!
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeshamuuliza anasema kila siku kuwa na yeye alikuwa busy au nilimuwahi kidogo tu angenianza yeye
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    usijali, penzi unaanza wewe, wengine wanamalizia
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Usimuwazie vibaya mpenzi wako, jitahidi kumpa salaam usichoke.

    Muombe mungu amrudishie upendo kama wa mwanzo.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    jibu ni kwenye red tu hapo..................FULL STOP.
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hujanisaidia
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu anipe nguvu kweli maana nishachoka
     
  12. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Plse give me her contacts/ phone number via pm then I will help you to give feedback kuwa hajambo au kama ana tatizo! hiyo ni tatizo dogo ! nitakusaidia tu usijali mkuu!
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana, kama zamani alikua anakusalimia basi mpe mda kidogo inawezekana nikweli yuko busy au alitaka kweli kukupigia na wewe ndio umewahi kumpigia,kama atakua amebadilika wewe utakua unajua zaidi sababu hawezi kubadilika salam peke yake lazima kuna mambo mengine pia yamebadilika,kama kufunga cm mara cm ilikua haina charge,mara network na mengine mengi,kama hayo hayako ni salam tuu vumilia labda ni moja ktk zile siku.....
     
  14. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kaa kimya wiki nzima, kama hajakusalimia amua la kufanya.

    Principle ya msingi katika mahusiano: ukiona unatumia nguvu mno kutunza mahusiano, ujue unalazimisha, mwenzio anakupa message ya kiungwana kuwa it is over.

    Jitoe kimya kimya na wewe.
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Vocha za simu uwa unamtumia lakini?
     
  16. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    mmmh pole ndugu km ndo unakubali kudanganywa kirahisi namna hyo.
     
  17. Da Asia

    Da Asia JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 681
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 80
    she/he is not not in to you. mnapokua na upendo wa kweli hua ni mashindano ya nani atamuwahi mwenzie kumpa salam, this is what I believe. salam sio kitu cha kuwafanya mgombane maana kwenye upendo wa kweli ni wajibu wa kila mmoja wenu kumtakia hali mwenzie, hata mara 10 kwa siku haichoshi maana mko kwenye upendo wa kweli, hakuna unafiki.
     
  18. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    u r just somthin!zubaa tu
     
  19. n

    nasri athumani Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa mkuu!.hembu jalibu kuffanua?
     
  20. b

    bia JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    isue hapa embu jikaze nawe cku 2 bila kumtafuta then asipoku2mia hata sms,yaan liunge mazima wala usirudi nyuma,mana hv viumbe vikibadilika huumiza cna esp wewe unapokua na real lov,ila huwez 4c lov mana huwez penda usipopendeka,.just try it
     
Loading...