Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MP3: Kwa wale ambao hawakuwasikiliza Nyerere na Filikunjombe jana Bungeni.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Losambo, Apr 20, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa wale ambao hawakusikiliza ni wakati muafaka wa kujua nini wabunge hao walikisema dhidi ya mawaziri ambao wanatuhumiwa kwa wizi.

    Ni ushujaa wa kipekee kwa kijana Filikunjombe ukizingatia yeye siyo mpinzani lakini amekubali kuifia nchi yake.


    View attachment Nyerere na Deo Fulikunjombe Bungeni Jana..MP3

    Nawasilisha.
     
  2. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nashukuru kwa hili, imetulia sana. kama unayo ya majumuisho ya mhe. ZITTO na MHE. DK. LYATONGA MREMA, ya jana jioni tubandikie kamanda wangu. thanx!
     
  3. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,468
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Duuh, kumbe ilikuwa ni jina moja baada ya jingine
     
  4. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Thanks sana
     
  5. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ubarikiwe chief!
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Mweeee mweee mweee haka kamchina kananikosesha uhondo wajameni?
    
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ngereja alichukua chake mkuu nikaja kupewa taarifa yaani nilisikitika sana mkuu. Tupo pamoja mkuu.
     
  8. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mzee tuwekee na zingine.
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jamani mngesema Vicenti Nyerere , nilitegeme kupata sauti ya Baba wa Taifa........kazi nzuri pia huyo ndio mtoto wa Nyerere ambaye Ben Mkapa alituambia sio mwanae.....
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkapa anajua sumu ya jamaa ndiyo maana akaamua kulaghai wananchi mkuu.
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeme ulikatika mkuu maana nilikuwa narecord online.
     
  12. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    pinda-bungeni-mawazo.jpg Niliahidi.jpg

    Mh. FILIKUNJOMBE AMETOA kali.

    Safiiiiiiiiiiiiiiii

    Sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa




    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu PM anatia huruma lakini tuseme ukweli uwezo wake ni mdogo na hii ikipita inaweza kuwa nafuu kwake.
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kumbe kampuni zote za wabongo ndo hawa hawa wanaochukua wake na watu apa Tz na matanuzi ya kufa mtu
     
  15. Jaji

    Jaji Senior Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda sana
     
  16. d

    dada jane JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Losambo Mungu akubariki mtumishi.
     
Loading...