Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MP wa Lugalo....wanakuwa kero barabarani!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Jun 25, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Naomba kuuliza hawa MP's wa Lugalo kukaa barabarani kama traffic ni halali??maana naona wanawanyanyasa vijana wetu wanaoendesha Pikipiki kama bodaboda pasipokuwa na sababu za msingi!na kuwachelewesha kwenye shughuli zao!!
    Mimi nauliza je wao kazi yao nikulinda barabara??kambi??au wapitao njia hiyo?Kama ni hivyo basi serikali ibadilishe njia ili vijana wetu waepuke na bugdha hii!!Inakuwa kama tupo kwenye nchi yenye karantiini ya kutembelea barabara zilizopo karibu na makambi ya jeshi!!

    Hili ni jeshi la wananchi na siyo liwe jeshi lakusumbua wananchi!!Tunaomba wenye mamlaka husika waangalie hili kwa jicho laziada.
     
  2. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Fafanua hayo manyanyaso.
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,619
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Kweli hebu afafnue!
    Tatizo kubwa vijana wa leo ni kutojua kwamba eneo hilo bado liko katika uangalizi wa jeshi hata kama wananchi wanapita hapo.
    Tusisahau threats za Al Shabab na Uamsho na wengine, hao ma MP hawafanyi hivyo kwa bahati mbaya.
     
  4. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tatizo wewe hujapita JKT ! Pengine pale ni "smart area" na hawa vijana wa pikipiki hawana nidhamu. Hata gari ikipaki kijinga kijinga eneo lile jamaa wanakutokea fasta ! Jipange mzee !
     
  5. S

    Starn JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo wewe unaona ni sahihi kwa bodaboda na bajaji kuto kufuata sheria za barabarani?
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lugalo ni Military Base, hivyo uhuni wa mitaani wa akina bodaboda na bajaj pale si mahala pake.
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Jipange wewe mimi senior kwako katika maswala ya gesi wewe dogo!!Unataka nikutajie operation yangu??soma uzi uliopita unaohusu JKT au nikupe force no yangu W....73
    Manyanyaso nimengi ingekuwa ni kambini ningesema kweli somo la smart area lifuatwe lakini katika barabara ya public??bodaboda haruhusiwi kumpita mwenye gari au vyovyote vile sisawa jamani!!
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Military base ndani siyo barabarani walitaka kufanya hivyo kukomaa na hile barabara serikali ikasema no na wakazi wakawe wakafunguliwa barabara iliyokuwa imefungwa siku kibao!!
     
  9. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    taja operation na force number nikubanie mikono mkuu !
     
  10. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,619
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Haswaa!!
    bodaboda na bajaji hapo watakuta breki yao.
    Wamezoea kula na trafiki.
    Pale si mchezo bana-zubaa pale na ule kwata ya bure!
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Op Kizota!W..73
     
  12. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Timamu mkuu ! Operation mafuriko lushoto ! AC 07...........!
     
  13. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Haya ni mambo ya majungu tu, wote mnajua jinsi gani hizi pikpiki zinaua watu na kuacha maelfu vilema wa kudumu sasa iweje mseme wanaonewa?!! wanapita popote bila kujali, kuna tatizo kubwa na hawa bodaboda...
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Sijasikia JAMBO AFANDE wakati umesimamia dole dumba la mguu mkuu!!lol!!Namikono umebana usawa wa mifuko yako ya pembeni!!!
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mara nyingine kuna kila sababu ya kuweka kambi za jeshi mbali na raia sababu hizo hizo
     
  16. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ukisema "timamu !" ndio nimebana mikono mkuu ! Ni sawa na " I and I sir !"
     
Loading...