Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MP Dr Hamis Kigwangallah, UPDATES PLEASE!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ilulu, Jun 16, 2012.

  1. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo Jumamosi tarehe 16/06/2012 ndiyo siku Mh. Kigwangallah (MB) anafanya maandamano na mkutano ndani ya Jimbo lake la Nzega, na kwa maelezo yake akiungwa mkono na baadhi ya wabunge wanaomuunga mkono katika hoja yake ya msingi iliyomsukuma kufanya maandamano na mkutano.

    Hata hivyo nimeona kimya kingi, tangu asubuhi nimekuwamo humu jamvini bila updates zozote juu ya shughuli hii.
    Kwa yeyeote yule aliyepo eneo la tukio, Isungangwanda, Nzega Ndogo au maeneo hayo, tuhabarisheni ili tuweze kupima matokeo ya tukio ili.

    Itakuwa vyema kama tunaweza kupata na picha za mkusanyiko huo. Maandamano ni watu na Mkutano pia ni watu

    UPDATES:
    • Mh. Kigwangallah amefanikiwa kufanya mkutano kama dhamira yake ilivyomsukuma
    • Hakukuwa na mshirika hata mmoja kati ya wale aliojinasibu kuwa wangemuunga mkono (wabunge)
    • Askari walikuwa wengi, maudhurio ya raia/wapiga kura ni hafifu lakini alipata wasikilizaji
    • Kama kawa fuso zilisomba watu
    • waandishi wa habari walikuwa, tutarajia mengi toka kwao
    • Naambiwa kanguruma vilivyo, najua ni member hapa jamvini na atakuja kutujuvya.
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    mimi niko Natal, nikienda town badae nitakuambia nini kimeendelea.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Labda yupo dodoma pale chako ni chako anatafuna vipande vya kuku
     
  4. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hute, jitahidi tafadhali, mimi nimeharibikiwa katikati ya Mambali na Bukene nilikuwa nawahi kufanya coverage ya hii event
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anatafuta umaarufu huyu hana lolote . kwa nini asianadam,ane kimya kimya
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Alisema wananchi kwanza chama baadaye, akitenda kinyume na hapo tutamuona naye ni VuVuZela kama Nape
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    BELOW PLEASE FIND THE UPDATE


    [​IMG]
     
  8. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatimaye napata taarifa kuwa muda mchache ulipita Mh. Kigwangallah ameonekana maeneo ya NATA (Kijiji) akiamasisha watu kuanza maandamano
     
  9. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    intelejensia ya polisi inasemaje kuhusu hayo maandamano
     
Loading...