Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MP Benson Mwang'oda:Tuambie madudu ya KAGODA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmakonde, Jun 6, 2011.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    According to available evidence from both BRELA and the Bank of Tanzania, Kagoda was officially registered on September 29, 2005, and given Certificate of Incorporation Number 54040. The registration was witnessed by nominated MP Benson MwangÂ’onda, who at the time wrote on the documents that he was an accountant with local firm Khatco Management Ltd.
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    cant be true!! ngoja nim-text JK na DPP ambao wanasema hawamjui Kagoda (mwizi wetu mkubwa katika historia ya taifa hili). Nitawaomba wamwite Mwang'onda wamhoji.
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Interesting! Lakini kwa kumbukumbu zangu, aliyekuwa mbunge wa kuteuliwa wakati ule alikuwa anaitwa Tom Mwang'onda. Sasa huyu Tom ndiye huyo huyo Benson Mwang'onda? Naomba ufafanuzi please!
     
  4. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwang'onda gani huyu mnamsema coz yupo MMoja Kafungua Mashamba ya Kahawa Pale Mbozi, ni kufuru ila kwa sasa nasikia hayo mashamba yanakufa, Na hayo mashamba yalikuwa ya NAFCO zamani, Fafanua kiasi ndugu kwani pia huyu hela zake sizielewi hata Kidogo!
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyu ni mtoto wa mkurugenzi wa usalama wa taifa wakati wa tukio...MZEE CORNEL APSON MWANG'ONDA
     
  6. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Okey Sasa Baba yake ndo Huyo mzee nlomtolea maelezo hapo Juu!
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama ni mtoto wa huyu mzee anaitwa Thomas (Tom) Mwang'onda na siyo Benson!
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  9. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaazi kweli kweli....ndio maana hatusikii kitu
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hii thread yako ni mfu haina tija yeyote, kila mtu anajuwa KAGODA ni mradi wa Rostam Azizi, sasa kwa nini tujadili vidagaa wakati papa mwenyewe anajulikana? this is wasting of time.
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mpesya ‘amliza' Mwang'oda

    Naye Innocent Ng'oko kutoka Mbeya anaripoti kuwa wabunge wawili mkoani hapa, wapo kwenye hali mbaya na wanaweza kudondoshwa. Wabunge hao ni Esterina Kilasi (Mbarali) na Dk. Guido Sigonda (Songwe).

    Jimbo la Mbeya Mjini, mbunge anayemaliza muda wake Benson Mpesya, ameibuka na ushindi kwa kura 5,586 dhidi ya 3,362 za Thomas Mwang'onda.
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kama ni huy Tom amefulia sana siku hizi alijaribu kufungu duka la mchele pale sinza palestina limekufa, mzee wake Apson amemeamua kuwa mkulima huko mbeya, alikuwa loliondo kwa babu sukari inamsumbua kweli
     
Loading...