Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mp albino ni yupi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by OME123, Nov 3, 2010.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mbunge albino ni wa jimbo gani,hongeraa sana katuwakilishe
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,880
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    lindi, salum barwani
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Lindi.

    Mohamed Abdulazizi alishawahi kusema kwenye moja ya kampeni zake asichaguliwe(huyo albino) kwa kuwa albinos wana matatizo ya kusahau.

    Akasema achaguliwe yeye(Abdulaziz) ili akamilishe ujenzi wa hoteli yake.
     
  4. M

    Mwera JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mbunge wa lindimjini mh. Salum barwani wa chama cha wananchi Cuf.
     
  5. b

    bojuka Senior Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera sana mh; Barwani u can in the name of God watanzania hatuangalii rangi tunataka mtu mwenye mapenzi mema na nchi yetu.:israel::israel::israel::israel::israel::israel:
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hii ni nzuri sana kwa watu wa Lindi, mmeonyesha mna utu wa kutosha!
     
Loading...